รับทำเว็บ สมุทรปราการ

รัศมี มณีนพ กลับมาสังกัดระเบียบวาทะศิลป์แล้วครับ

• 17 ตอบ
  • 7979 อ่าน

ปีนี้นางเอกสาวเสียงกำมะหยี่ รัศมี มณีนพ กลับมาอยู่กับทีมงานระเบียบวาทะศิลป์แร้วคับเจอกันแน่นอนกับการหวนคืนบ้านหลังเดิม 

ปีนี้นางเอกสาวเสียงกำมะหยี่ รัศมี มณีนพ กลับมาอยู่กับทีมงานระเบียบวาทะศิลป์แร้วคับเจอกันแน่นอนกับการหวนคืนบ้านหลังเดิม 
เลิศๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

การกลับไประเบียบวาทะศิลป์ครั้งนี้หัวหน้าวงได้ออกเสียงกัน ระหว่าง4ต่อ1ให้รับนางเอกคนเก่าคืน

ป้าดดด ระเบียบวาทะศิลป์ ปีนี้ หมอลำแข่นกันอยู่เอ้เล้ สุดยอดๆ

จริงหรือครับ  แล้วปีนี้ น้องใหม่เมืองชุมแพ เผิ่น ทำวง บ่ คือ เงียบแท้

ป้าดดด ระเบียบวาทะศิลป์ ปีนี้ หมอลำแข่นกันอยู่เอ้เล้ สุดยอดๆ

ได้แสดงคนละฉากแท้ๆๆ บาดนี้ หลายคัก น่าติดตามค่ะ

จริงหรือครับ  แล้วปีนี้ น้องใหม่เมืองชุมแพ เผิ่น ทำวง บ่ คือ เงียบแท้
คณะน้องใหม่เมืองชุมแพ โดย อ.สมาน สีดา ทำวงเหมือนเดิมครับ ทีมงานกำลังเข้าบ้านซ้อมครับ

ปล่อย พี่หมี งามดี ให้อยู่คนเดียวแท้ล่ะ เป็นตาเราเหงาแท้

ได้แสดงคนละฉากแท้ๆๆ บาดนี้ หลายคัก น่าติดตามค่ะ

กะซั่นต้องลำเรื่ิองนางสิบสอง หรือบ่กะแต่งลำเรื่องที่มีโตโกงฝ่ายหญิงจัก 3-4 คน คิดเล่นๆเด้อครับ

กะซั่นต้องลำเรื่ิองนางสิบสอง หรือบ่กะแต่งลำเรื่องที่มีโตโกงฝ่ายหญิงจัก 3-4 คน คิดเล่นๆเด้อครับ
ความคิดผ่านมากมายค่ะ

ให้พี่แอนเป็นน้องหล่าหมู่เด้อเรื่องนาง12หน่ะคับ

ความคิดผ่านมากมายค่ะ

เพราะว่าได้ยินข่าวแว่วๆ ว่าปีนี้โตโกงฝ่ายหญิงจากหมอลำคณะอื่น

จะมาแค่นอยู่กับระเบียบไม่ต่ำกว่าสองคนพุ่นเด้ๆๆๆ

อันนี้เขาว่ามาเด้อ ผมกะเชื่อแหน่บ่เชื่อแหน่

คอยติดตามเปิดวงจั่งสิเป็นความจริงเด้อ อิอิ

เอารูปงาม ๆ เพิ่นมาลงให้เบิ่งนำแหน่เด้อครับ

ขออนุญาติเอารูปพี่เป้ามาโพสให้หายคิดฮอด ย้อนอดีตรื้อฟื้นความทรงจำกันสักหน่อยนะครับ

ขออนุญาติเอารูปพี่เป้ามาโพสให้หายคิดฮอด ย้อนอดีตรื้อฟื้นความทรงจำกันสักหน่อยนะครับ
งามเนอะตอนนี้

...