รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ถ้าให้พูดถึงหมอลำคณะวีระพงษ์ วงศ์ศิลป์ คนจะคิดถึงอะไร

• 8 ตอบ
  • 3480 อ่าน

เมื่อก่อนผมคิดถึงพ่อวีระพงษ์ เพลงมักเมียเขา ลำทำนองกาเต้นก้อน และทีมงานเด็กวัยรุ่นไฟแรง

ปัจจุบันผมคิดถึงการพัฒนาแบบก้าวกระโดด จนต้องตะลึ่ง
งานโชว์และท่าเต้นที่โดดเด่น ทันยุคทันสมัย ยังกะประกวดชิงช้าสวรรค์
ไม่ทุ่มเท ไม่จริงจังกับการซ้อมคงทำไม่ได้ครับ ยอมรับในทีมงานทุกคน

ท่าเต้นที่พริ้วสวยงาม + การพัฒนาวงที่เร็วกว่าวงอื่นๆ

แดนเซอร์ 3 หนุ่มหล่อแถวหน้าด้านซ้ายมือคนดู ทีมเล็กนะ ไม่ใช่ทีีมสาวๆ

นึกถึง พ่อพญา ผู้มีเสียงอันทรงพลัง ครับ

คึดฮอดรูปแบบการแสดงหมอลำ การลำทำนองกาเต้นก้อน เสียงดีกันทุกๆ คน  เสียงดนตรีเต้ยม่วนๆ ของคุณพ่อวีระพงษ์ กินขาดครับ

ทุอย่างเกิดขึ้นเพราะการสนับสนุนและแรงเชียร์จากแฟนๆๆของเรารวมถึงเว็ป ลูกทุ่งหมอลำดอทคอม ด้วยน่ะคราฟที่สนับสนุนเรามา และเป็นสื่อทำให้เราอยู่ได้และพร้อมพัฒนาเพื่อแฟนเพลงคราฟ
ขอบคุณทุกแรงใจในนามพ่อวีระพงผู้นำหมอลำคณะ ศิลปินภูไท คราฟ
อาร์มฝากเชียร์ด้วยน่ะคราฟ

ทิฟฟานี่โชว์ เพราะว่าโชว์ขนเยอะมาก

ทิฟฟานี่โชว์ เพราะว่าโชว์ขนเยอะมาก
แม่นอยุ่ครับ ขนหลายที่สุดเลย
เพิ่มความสวยงามให้ชุดได้มากเลยที่เดียว

Thailand travel guide