รับทำเว็บ สมุทรปราการ

30 ส.ค 56 นี้ คำผุนร่วมมิตร รับเชิญที่ ร้าน อีสานเสียงไทย เด้อ พี่ๆน้องๆมาม่วนนำกันเด้อ

• 12 ตอบ
  • 3911 อ่าน

:m018:สำหรับงานนี้ ต้องจองโต๊ะละ 1,000 บ.*นะคับ มีเหล้าเบรน285 1 กลม มิเซอร์ น่าจะโซดา+แป๊ปซี่่+น้ำแข็ง+น้ำเปล่า+กับแกล้ม 1.ผลไม้รวม 2.ปลาช่อนน้ำตก 3.ยำหมูยอ ประมาณนี้เ้ด้อ***เอาเหล้าเข้าไปในร้านได้ แต่ต้องจ่ายค่าโต๊ะ 1,000บ. อยู่ดีน่ะ *เนื่องจากเป็นวันจัดงานมีพระเอก+นางเอกมารับเชิญ :m118:

ร้านนี้อยุ่ที่ไหน ครับ ถ้าจะให้ดี ต้องแจ้งแผนที่ แจ้งการเดินทาง พร้อมเบอร์ร้านครับ

ร้านอยู่เเถวเต้นรถ เลยวัดเสมียนนารีไปครับ ใกล้ๆทางรถไฟ ถ.วิภาวดีรังสิต

ร้านอยู่ไหน ครับ อยากไป ชวนแหน่
มาไปนำกัน เด้อๆ ร้านอยู่ ถ.ลงโคโลด ตรงข้าม หนังสือพิมพ์เดลินิวส์ ก่อนถึง ส.น ทุ่งสองห้อง มาเส้นวัดเสมียนนารีเด้อ*คันมาบ่ถืกโทรมาหาพี่เด้อ*086-4114087*พี่นิกกี้*คราฟ

ร้านอยู่เเถวเต้นรถ เลยวัดเสมียนนารีไปครับ ใกล้ๆทางรถไฟ ถ.วิภาวดีรังสิต
แม่นโดยตรงหล่ะ คนน่ารักของพี่ อิอิ

ร้านนี้อยุ่ที่ไหน ครับ ถ้าจะให้ดี ต้องแจ้งแผนที่ แจ้งการเดินทาง พร้อมเบอร์ร้านครับ
บอกพี่แท๊ก หว่าไป ถ.ลงโคโลด เส้นวัดเสมียนตรงไป เลยเตนท์รถ นิดเดียว ร้านสิอยู่ซ้ายมือเด้อเห็นป้ายติดไฟอยู่ดอก ก่อนถึง ส.น ทุ่งสองห้อง

สิ ชวนหมู่ ไปเบิกอยู่ ขาหมอลำไผ ไปแหน่

หัวข้อปี 57 แะครับ งงมากมาย
โทษที ต๋อง พี่ หลงพิมพ์ผิด เด้อ

ตกลงไปบ่อครับ สิได้พาพี่นกไปนำ

Thailand travel guide