รับทำเว็บ สมุทรปราการ

บันทึกการแสดงสด หนึ่งรุ่งทิวา อำนวยศิลป์ คอนเสริต+ลำเรื่องนาคกำพร้าน้ำตาแม่

• 6 ตอบ
  • 6941 อ่าน

ทางคณะผู้วิจัย ได้รับอนุญาตจาก พระเอกหนุ่มผู้นำทีมงาน อ้ายหนึ่ง นาสำแดง ให้สามารถ อัด บันทึกการแสดงสด รูปแบบ วีดีโอ เพื่อเป็นหลักฐานในการวิจัยในครั้งนี้ กรณี ศึกษา หมอลำคณะ หนึ่งรุ่งทิวา อำนวยศิลป์ ฤดูกาล 2555-2556 คับ

อยากได้สักชุดจัง จะเอาไปฝากเเม่เป็นของขวัญวันเเม่ที่จะมาถึงนี้

มีจำหน่ายไหม่คับ  อยากได้อะคับปม

บ่มีวางจำหน่ายคับ มีนำ ผู้วิจัย และ อ้ายหนึ่ง คนละชุด ท่อนั่น คับ  ถ้าอยากได้กะลองติดต่อทางอ้ายหนึ่งเบิ่งเด้อคับเพราะว่า เราเป็นผู้ดูแลควบคุมและอนุญาต ให้ถ่ายทำวีดีโอนี้ ผมกะบ่ทันกล้าแจกไผ๋ ย้านเราว่าให้ อ่ะคับ

บ่มีวางจำหน่ายคับ มีนำ ผู้วิจัย และ อ้ายหนึ่ง คนละชุด ท่อนั่น คับ  ถ้าอยากได้กะลองติดต่อทางอ้ายหนึ่งเบิ่งเด้อคับเพราะว่า เราเป็นผู้ดูแลควบคุมและอนุญาต ให้ถ่ายทำวีดีโอนี้ ผมกะบ่ทันกล้าแจกไผ๋ ย้านเราว่าให้ อ่ะคับ

ขอบคุณคับปม  เดียวผมจะลองติดต่อทางอายหนึ่งคับ

Re: บันทึกการแสด 80
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2014, 10:42:09 AM »
ขอหน่อยค๊าบ

:m177:

Thailand travel guide