รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ช่วยอัพเดทข่าวทางวงด้วยนะครับ

• 1 ตอบ
  • 1851 อ่าน

ช่วยอัพเดทข่าวทางวงด้วยนะครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2013, 08:08:39 PM »
เนื่องจากผมเป็นคนที่ติดตามวงหนูภารวิเศษสิลป์มาโดยตลอด เพราะความชอบในเอกลักษณ์ โดยเฉพาะลำเรื่องต่อกลอน จึงอยากให้ทางวงอัพเดทข่าวสารต่างๆให้เเฟนเพลงทราบด้วยนะครับ  ปีหน้ามีการเตรียมการอย่างไรบ้าง
ปล. ปีหน้า หรือปีต่อๆไปอยากให้หนูภารพัฒนาวง สร้างสรรค์คุณภาพการแสดงไปเรื่อยๆและพัฒนาต่อไปนะครับ และอยากให้ใส่ใจในการแสดงด้านหน้าเวทีทุกลายละเอียดมากๆกว่านี้นะครับ
เพื่อคุณภาพของผลงาน
ช่วงนี้เศรษฐกิจไม่ดีเท่าไร ก็เข้าใจพี่น้องหมอลำทุกวงนะครับ ว่าการลงทุนนั้นย่อมตามกำลังทรัพย์  แต่เท่าที่ดูมา หนูภารดังมา ยิ่งใหญ่ได้ไม่ใช่การลงทุนอย่างฟุ่มเฟือย แต่มาจากผลงานการแสดงลำเรื่องที่น่าติดตามมากกว่าครับ และหลายๆคณะที่มาทีหลังเริ่มโด่งดังมาตีเสมอเพราะวงเหล่านั้นเกิดจากผู้บริหารวงที่เป็น :m167: :m177:นักร้องที่มีค่ายสังกัด ซึ่งก็ย่อมมีทุนทรัพย์ในการลงทุนอยู่แล้วนะครับ
ขอเป็นกำลังใจให้ทีมงานนะครับ สู้ๆ เพราะผมเชื่อว่ายังมีหลายคนที่รอติดตามคณะหนูภารอยู่เช่นกัน

Re: ช่วยอัพเดทข่าวทางวงด้วยนะครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2013, 05:25:08 PM »
อยากรู้ความเคลื่อนไหวคือกันเด้อ

Thailand travel guide