รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ฝากนางเอกสาวเสียงในกะคุ น้องอุ๊ อุไรวรรณ ไว้นำจักคนแหน่เด้อจ้า

• 6 ตอบ
  • 4021 อ่าน

นางเอกสาวน้องอุ๊  มาจากวงไหนครับ
ปีนี้จะมาคำผุนหรอครับ

งง เลยยย  จะมาอยู่คำผุน บ้อ  คือบ่ได้ข่าวน๊อ

นางเอกสาวน้องอุ๊  มาจากวงไหนครับ
สาวอุ๊ เคยอยู่หลายวงครับ....
ปี2548 เคยเห็นอยู่วง หนูภารฯ ตำแหน่งหางเครื่อง/นักร้อง
ปี2550 เคยเห็นอยู่วง แก่นนครฯ ตำแหน่งหางเครื่อง/นักร้อง/ฟ้อนเสริฟ
ปี2555 เห็นอยู่วง เดือนเพ็ญฯ
ใผเคยเห็นอยู่วงใด๋กะบอกแหน่ เท่าที่ตามนำเบิ่งกะเห็นแค่นี้ครับ....

สาวอุ๊ เคยอยู่หลายวงครับ....
ปี2548 เคยเห็นอยู่วง หนูภารฯ ตำแหน่งหางเครื่อง/นักร้อง
ปี2550 เคยเห็นอยู่วง แก่นนครฯ ตำแหน่งหางเครื่อง/นักร้อง/ฟ้อนเสริฟ
ปี2555 เห็นอยู่วง เดือนเพ็ญฯ
ใผเคยเห็นอยู่วงใด๋กะบอกแหน่ เท่าที่ตามนำเบิ่งกะเห็นแค่นี้ครับ....

ก่อนหน้าจะมาอยู่หนูภาร เคยอยู่ประถมฯ ค่ะ เป็นแดนซ์เซอร์ จะเต้นแถวหน้าด้านซ้ายมือคนดูอ่ะค่ะ

พี่อุ๊มาจาก วงประถมเมื่อนานมาแล้ว
            วงหนูภาร
            นางเอกแก่นนคร
            นักร้องวงเดือนเพ็ญเมื่อปีที่แล้วค่ะ

...