รับทำเว็บ สมุทรปราการ

VCD บันทึกการแสดงสด.. สาวน้อยเพชรบ้านแพง.. เรื่อง บุญนำกรรมลิขิต

• 4 ตอบ
  • 3612 อ่าน

4เเผ่น 240บาทครับ ลำเรื่อง
1เเผ่น 130บาทคอนเสริต์ครับ
VCD บันทึกการแสดงสด..
สาวน้อยเพชรบ้านแพง..
เรื่อง บุญนำกรรมลิขิต
ฝากติดตามผลงานด้วยนะครับ.. ฝากเเน่เ้ดอ้ครับบบบบบบบบบบบบบบบ
ตัวอย่างเอามาเป็นตัวอย่างน้ำจิ้มเท่านั้นครับ เต้มรูปแบบตามเเผงชีดีทั่วไปนะครับ

ได้ลำเรื่องมาแล้ว เต้ยดีคัก บ่อมีตัดเต้ยออกแล้วกะเอาเสียงต้นฉบับมาใส่คือ EVS ฟังแล้วม่วนคัก มักแฮง
บอกคณะอื่นมาอัดกับโรสมีเดียคือสิดี

ขอบคุณที่สนับสนุนเด้อครับ เเละติดตามครับ

...