รับทำเว็บ สมุทรปราการ

เวปของมนต์แคนแฟนคลับจ้า ผุ้ได๋มักและชื่นชอบผลงานชองอ้ายเพชรมนต์แคนมาเลยทางนี้จ้า

• 9 ตอบ
  • 11995 อ่าน

ไผที่ชื่นชอบศิลปินมนต์แคน แก่นคูน   ไผ่ พงศธร  อยากม่วนอยากรู้คิวงานการแสดงมาเลยจ้าพูดคุยกันได้เลยที่ www.moncanclub.com.    www.phaiclub.com.  จ้ายินดีต้อนรับพี่น้องบ้านเฮาทุกคนนะคะ :) ;)

จ้า  แล้วจะเข้าไปน่ะ
ขอบยคุณสำหรับเว็ปนะค่ะ

ตอนนี้เป็น www.monkanclub.com แวะไปทักทายกันได้ค่ะ
ทักทายชาวมนต์แคนค่ะ  อิอิ

ทักทายจร้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา

สวัสดีจ้า

เอแคร์  จร้า  เด็ก  สารคาม  แฟนคลับอ้ายมนต์แคน

ขอฝากเนื้อฝากตัวนะคะ

a0105

เอแคร์  เด็ก  ม.สารคาม ค่ะ

ผุสาวอุบลฯเด้อค่ะ

มื้อนี้มีโอกาสไปเบิ่งอ้ายมนต์แคน อยู่คูโบต้ามหาสารคาม  ประทับใจหลาย

อ้ายมนต์แคนอัธยาสัยดีมั๊กมาก  เป็นกันเองกับแฟนคลับ 

และขอบคุณ  พี่ขวัญนะคะ  พี่ศิษย์เก่า  ม.สารคาม  พี่สาวที่รัก ที่พาไปถ่ายรูปกับพี่มนต์แคน 

วันนี้ประทับใจมาก  อากาศร้อนมาก  แต่อ้ายมนต์แคน บ่เหน็ดเหนื่อยเลยค่ะ

ร้องเพลงเพราะมาก   

สงสัยคืนนี้คงนอนไม่หลับคิดฮอดอ้ายมนต์แคน  อิอิ

มนต์แคนเกิดวันที่เท่าไหร่คะ ปีอะไร

...