รับทำเว็บ สมุทรปราการ

วันนี้ ๙ ตุลา หนึ่งในสยามเปิดวง ใครจะไปบ้างยกมือหน่อย

• 13 ตอบ
  • 3059 อ่าน

เหลืออีกไม่กี่วัน หนึ่งในสยามจะทำการแสดงเปิดวง

ซ้อมใหญ่วันที่ ๗ ที่ทุ่งนา บ้านพักหนึ่งในสยามครับ

วันที่ ๙ ตุลาคม เปิดวงที่ โรงเรียนชุมแพศึกษา

มีใครจะไปบ้าง  รายงานตัวหน่อยนะครับ  (เผื่อเจอจะได้ทักทายถูกครับ)

ที่แน่ ๆ ผมละครับคนหนึ่งที่จะไป

เล็ก ๆ น้อย ๆ เอามาฝากแฟน ๆ หนึ่งในสยามครับ

เสียงพี่ฟ้าใส ครับ ลำตอนซ้อมครับในเรื่อง สายเลือดเดียวกัน

http://www.4shared.com/file/137515012/25d09562/__online.html

ม่วนๆๆๆๆจร้า ขอบคุนหลายๆที่นำมาให้ฟังจ้า

* mix

เพลงม่วนเนาะจ้า พระเอกน้อย  ขอบคุณหลายๆที่แบ่งปัน 

อยากไปเบิ่ง คือสิเป็นตาม่วนแต่มิคอยู่ไกลจ้า  จั่งได๋เก็บรูปมาให้เบิ่งนำแน่เด้อจ้า

มื้อวันที่ 27 ต.ค. 52 หนึ่งในสยามมาอ.สตึก บุรีรัมย์ มิคจั่งสิได้ไปเบิ่งจ้า

มื้อนี้หนึ่งในสยามซ้อมใหญ่เด้อครับ

เชิญร่วมให้กำลังใจแด่ชาวทีมงานครับ

เพิ่นเล่นอยู่ทุ่งนาบ้านพักหนึ่งในสยาม

ไปม่วนเด้อพี่น้อง

เหลืออีกไม่กี่วัน หนึ่งในสยามจะทำการแสดงเปิดวง

ซ้อมใหญ่วันที่ ๗ ที่ทุ่งนา บ้านพักหนึ่งในสยามครับ

วันที่ ๙ ตุลาคม เปิดวงที่ โรงเรียนชุมแพศึกษา

มีใครจะไปบ้าง  รายงานตัวหน่อยนะครับ  (เผื่อเจอจะได้ทักทายถูกครับ)

ที่แน่ ๆ ผมละครับคนหนึ่งที่จะไป

อั่นพระเอกน้อยไห่เเต่ไทบ้านเอารูปขึ้นสิได้ทักข้าเจ้าถืก

บัดเจ้าของสิไห่ไผทักละบาดนิห่าพ้อกัน

ว่าเผือผุอื่นดอกว่า

อยากไปยุดอกมักอ้ายขวัญชัยเเต่คือสิบ่มีปัญญาไป

วันนี้หนึ่งในสยามเปิดวงนะครับ

เชิญมาม่วนนำกันเด้อครับพี่น้อง

ว่าแต่
ดูแล้วสนุกไหมค่ะ
อยากดูบ้างจังเลย

กลับมาแล้วเด้อพี่น้อง

บอกอย่างเดียวว่าม่วนสุด ๆ

สองคืนเต็ม ๆ เลยเด้อ เบิ่งให้สมกับการรอคอยครับ

สำหรับภาพบรรยากาศต่าง ๆ ผมมอบให้น้องวีเป็นผู้จัดการเด้อครับ

อีกไม่นานจะได้ชมภาพกันแบบเต็มอิ่มครับ

วันเปิดป้ายเหนือยกับการถ่ายรูปมากมายครับ

ม่วนสุดยอดเลยครับ

สองคืนเต้ม ๆ  เสียดายแต่ลำบ่แจ้งท่อนั้นละครับ

ม่วนบ่นอคับ ;D

ม่วนอีหลีครับพี่น้อง แต่ผมบ่ค่อยได้เบิ่ง คาแต่ถ่ายรูปอยู่หลังเวที  แล่นหน้าแล่นหลังอยู่ทั้งเมื่อย ทั้งม่วน

...