รับทำเว็บ สมุทรปราการ

รับสมัครดีเจ ร่วมจัดรายการ ลูกทุ่งหมอลำดอทคอมเรดิโอ ครับ

• 47 ตอบ
  • 23253 อ่าน

หลังจากที่ได้ทำการเปิดระบบมาได้สักระยะหนึ่งแล้ว ก็คิดว่าทุก ๆ อย่างคงเข้าที่เข้าทางกันพอสมควร ตอนนี้มีดีเจอยู่ด้วยกัน 3 ท่านคือ

1. บ่าววี
2. บ่าวต้น
3. Aontawat
4. ดีเจต้นไหม
5. ดีเจ DIW

และมีบางคนสนใจร่วมสมัคร ก็ขอให้แจ้งวันเวลาที่สะดวกและสามารถจัดรายการได้ รวมทั้งบอกคุณสมบัติส่วนตัวคร่าว ๆ ให้ทราบด้วยนะครับ

คุณสมบัติของดีเจ
1. มีใจรักในเสียงเพลงลูกทุ่งหมอลำ
2. มีเวลาว่างสม่ำเสมอในช่วงเวลาที่ตัวเองจัดรายการ
3. สามารถใช้งานโปรแกรม SAM Broadcast ได้
4. ถ้าสามารถทำสปอร์ตโฆษณาได้จะพิจารณาเป็นพิเศษ
5. ต้องมีส่วนร่วมในเว็บไซด์ หรือเป็นสมาชิกเว็บไซด์มาสักระยะนึง และมีส่วนร่วมพูดคุยและอื่น ๆ ตามสมควรภายในเว็บด้วย

สิ่งที่ท่านจะได้รับ
1. เสื่อทีมงานลูกทุ่งหมอลำดอทคอมท่านละ 1 ตัว
2. ตำแหน่งในเว็บไซด์จะเป็น "ดีเจลูกทุ่งหมอลำดอทคอมเรดิโอ"
3. มีสิทธิพิเศษเหนือกว่าสมาชิกทั่วไปในการร่วมกิจกรรมของเว็บครั้งต่อ ๆ ไปครับ

ข้อห้าม
1. ห้ามเปิดโฆษณาสินค้าใด ๆ ก่อนได้รับอนุญาต
2. ห้ามลิงค์เชื่อมโยงสถานีวิทยุอื่น ๆ  เข้ามาออนไลน์

สนใจก็โพสแจ้งคุณสมบัติพร้อมรายละเอียดได้ที่บอร์ดนี้เลยนะครับ

สิ่งที่ต้องโพส

1. ชื่อ และประวัติคร่าว ๆ
2. ช่วงเวลาที่สะดวกในการจัด
3. วันที่สะดวก

ขอบคุณครับ

ขอสมัคร แหน่คับ  
((ขอเป็นดีเจมือใหม่หัดเปิด))แหน่คับ
มงคล  ชำนาญทอง

หมง ณ บุรีรัมย์ 0-87-87-5-00-11   086-7270338

เวลา ก็  9.00-12.00 -13.00-17.00
จันทร์ - เสาร์  คับ  

สมัครนำแหน่คับ ชื่อten คับตอนนี้ยุแคนาดาคับ ว่างตั้งแต่ ตีหนึ่งฮอดหกโมงเช้าเลยคับเวลาที่เมื่องไทยคับ thai_udon@hotmail.com คับ

มา....  สมัครเป็นดีเจ ค่ะพี่บ่าววี

สมัครนำได้บ่คับ ชื่อเอ็มคับ คนขอนแก่น ว่างวันเสาร์-อาทิตย์ บ่ายโมงฮอด5โมงแลงคับ

สมัคร ด้วย คับ อยากเป็น ดีเจ มากมาย ว่าง 10.00 น. - 04.00 น.  ทุกวัน

ราย ละเอ็ด ส่งไปทาง อีเมล์ เเล้ว นะครับ

ขอแจมนำแน่ครับอยากลองเป็นดีเจน่ะครับ
ชื่อ jack ครับ คนร้อยเอ็ดแต่ทำงานอยู่กุงเตบครับ
ช่วงเวลาว่างครับ 6 โมงเย็นถึง 6 ทุ่มครับได้ทุกวันครับ
e-mail jackla2008@hotmail.com
เข้ามาตอนใดกะเห็นแต่ดีเจบ่อยู่เลยอยากเปิดเพลงช่อยครับ
เป็นดีเจสำรองกะได้ครับว่างแล้วขอเสียบเลยน่ะครับ
ขออ้ายบ่าววีช่วยพิจารณาด้วยครับ
ขอขอบคุณครับ
jack (บ่าวโพนทอง)

สมัครเป็นดีเจด้วยคนครับ
ชื่อจอน คนโคราช
ทำงานบริษัท ว่าง 22.00-06.00และ10.00-12.00น ทุกวันครับ
fanpigga_2010@hotmail.com
รายละเอียดส่งทางอีเมล์ก็ได้ครับ

ขอสมัคเป็นทีมงานดีเจครับ    มาด้วยใจรักครับ
ตอนนี้ทำงานแล้ว  ว่างก็ประมาณ 21-24.น.ใช้โปรแกรมsamเป็น  เพราะเคยจัดรายการวิทยุชมชนมาแล้ว  ตอนเลิกจัดแล้วแฟนไม่ให้ไปจัด
แต่ผมมีใจรักอยากจัดรายการอยู่บ้านช่วยพิจารณาด้วยครับ พี่บ่าววี

บ่าวน้ำโสม

ผมขอสมัคด้วยคนได้ป่ะครับ  ;D
bce.caraudio@hotmail.com

อยากเปนยุคับ

แต่เว้าบ่คอยคล่อง

ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับผม  ผมโอเคให้เป็นดีเจได้ครับ แต่ส่วนรายละเอียดการใช้งาน รบกวนสอบถามจากดีเจอ้อน ก่อนนะคับ พอดีช่วงนี้ผมวุ่น  ๆ นะครับ
Email : li-o_o-nking@hotmail.com 
แจ้งดีเจอ้อน สอบถามค่าต่าง ๆ ในการตั้งระบบของโปรแกรม SAM ได้เลยครับ และหากเข้ามาเว็บแล้วไม่เจอคนจัดรายการก็สามารถจัดได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

อยากเปิดเพลงซ่อย DJ.ต้นเสียว ครับ

ต้า - พงษ์พิพัฒน์
จ.กาฬสินธุ์
ปริญญาตรี บัญชี
คอมพิวเตอร์ ได้นิดนึงครับ
ส่วนโปรแกรม SAM Broadcast ลองโหลดมาเล่นเบิ่งแล้วครับ แต่กะยังบ่ค่อยเข้าใจปานได๋ครับ

วันจันทร์ -เสาร์ เวลา 8.30 - 12.00 , 13.30-19.00  น. ครับ แบ่งกับดีเจต้นเสียวคนละครึ่งมื้อ กะได้คับ เพราะเห็นเพิ่นขึ้นฮ้านอยู่ผู้เดียวครับ

ขอบคุณครับ

ผมเคยเป็นคนเปิดเพลงเหมือนกัน แต่คงไม่ถึงขั้นเทพระดับดีเจ  น่าสนใจครับแต่คงไม่มีเวลาแน่นอน ถ้าจะพอมีเวลาบ้างก็ขอเป็นผู้ฟังแล้วกัน  เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนสร้างสรรสิ่งดี ๆ สู่หูฟังของประชาชนนะครับ

ชื่อไก่ครับ
อยู่ฮังการี มีเวลาว่างวันศุกร์ กับ วันเสาร์ทั้งวันครับ
ชอบหมอลำมาก จบ ปวช.อิเล็กทรอนิกน์ครับ

สมัครเป็นดีเจด้วยคนนะครับ
ชื่อ bol คนยโสธร ทำงานใน กทม.
ช่วงว่างคับเวลา 18.00-06.30น.ทุกวัน, เสาร์-อาทิตย์ 24 ชม.ไม่แน่นอนครับ
pongsit_sound@hotmail.com

ชื่อ ต้น ครับ อยู่ขอนแก่นครับ ว่างๆตอนเย้นๆ ทุกวันครับ 17.00-20.00 น.  ใช้โปรแกรมsamได้ครับ ดูประถมบันเทิงศิลป์เกือบทุกวันครับ ขอบคุณครับ

ขอเป็นผู้ฟักดอก จัดบ่เป็นอิอิ

* บ่าวชายแดน

จบนิเทศาสตร์สาขาการจัดรายการวิทยุกระจายเสียงมา จัดได้ไหม ว่าง 6 โมงแลง  เป็นต้นไป ว่าได๋  บ่าววี

จบนิเทศาสตร์สาขาการจัดรายการวิทยุกระจายเสียงมา จัดได้ไหม ว่าง 6 โมงแลง  เป็นต้นไป ว่าได๋  บ่าววี

ส่งข้อความส่วนโตหาเพิ่นเลยครับอ้าย......................

ปล. เป็นได๋น้อ...สำบายดีอยู่บ่.........เงียบหายไปเลยเนาะ....ยังคิดฮอดคิดเถิงคือเก่าเด้อครับ...

อยากเป็นอยู่ดีเจแต่ตอนนี้ดีเจที่มีก็ดีแล้ว..รอให้ดีเจคนอื่นขี้คร้านก่อน..เอิ้นผมเด้อ...

อยากเป็นดีเจด้วยครับ

ชื่อ oomoim (อุ้มอิ้ม)

E-Mail: djoomoim@hotmail.com

อยู่ขอนแก่นนะครับ

ขอสมัคร แหน่คับ  
((ขอเป็นดีเจมือใหม่หัดเปิด))แหน่คับ
มงคล  ชำนาญทอง

หมง ณ บุรีรัมย์ 0-87-87-5-00-11   086-7270338

เวลา ก็  9.00-12.00 -13.00-17.00
จันทร์ - เสาร์  คับ  

หวัดดีครับ พี่หมง ไม่แน่ใจว่าเป็นศิษย์เก่า คณะบริหารธุรกิจ (เอกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ) หรือเปล่าครับ

วิทยาลัยเทคนิคบุรีรัมย์  ถ้าใช่ ก็ดีใจครับที่ยังเจอเพื่อน พี่ ร่วมสถาบัน  ผม "บอย" รุ่นน้องพี่ครับ เพื่อน "อ๋อ"  แฮะ ๆ

คนบ้านเดียวกันครับ

เรียนถึง ดีเจทุก ๆ ท่าน

ตอนนี้ ระบบ ZAM ของเราได้นิ่ง และคงที่มากขึ้นแล้ว ขอบคุณหลาย ๆท่านที่สมัคร มาทำหน้าที่กันมากมาย

จากนี้ไป เวปลูกทุ่งหมอลำ กำลังจะขยายการออกอากาศ แท็กลิงค์ ไปเวปหลาย ๆ     เวปในโครงการของบริษัท

เราจะทำการคัดเลือก ดีเจ โดยจะดูคุณสมบัติ ดังต่อไปนี้

ดูแลหน้าบอร์ด ขณะจัดรายการ

พูดคุย ออกอากาศ อ่านข้อความห้อง Chat คุยตอบโต้ กับเพื่อนสมาชิกเวป

เปิดเพลงตามคำขอของแฟนเพลง (ได้บ้าง)

ไม่ตั้งเพลงทิ้งไว้ เปิดซ้ำไปซ้ำมา

สรุปคือ ดีเจอย่าเปิดเพลงทิ้งไว้เฉย ๆ ต้องพูดเสียงออกอากาศด้วยครับ

ไปฟังรายการวิทยุ แล้วทำแบบนั้นหล่ะครับ

หรือจะแบบ ง่าย ๆ ไปฟังดีเจ แคมฟอร์ก ก็ได้

แต่เลือกฟังห้องที่มันสร้างสรรค์

พวกพูดหยาบ ลามก  อย่าได้ทำตามครับ

* 69club

แห่นไมค์ แห่นได้

แต่ว่าใซ้บ่ทันเป็น

เสียงบ่หวาน เว้าโป่ก ๆ

จัดได้บ่ คร๊า อิอิ

เพลงนี้ บ่เคยซ้ำค่ะ

เน้นแต่เต้ย อย่างเดียว

เวลาจัดรายการไม่แน่นอน

ว่างกะเสียบ จัดแทนไปเลย

ปล. ดีเจ กะขอตารางที่แน่นอนหรือเวลาจัด ก็คงสิดี

บ่อยากมีปัญหาว่า มีแต่จัดคนเดียว บ่เปิดโอกาสให้คนอื่นจัด

เพราะว่า บ่สามารถ ทราบได้ว่า ดีเจ ที่ทำหน้าที่อยู่แล้ว สิมีเวลาว่างยามใด๋

โดยส่วนโต๋ บอกตามตรงไม่อยากให้ สถานีว่าง

เพราะว่างเวปก็เงียบ กะเลยอยากให้จัดการเรื่องตารางเวลาด้วย

ส่วนดีเจ ท่านใด๋สิไปไส มาไส

เรียนจบ ปลดระหว่าง ออกต่างจังหวัด กะโพสต์มาบอกให้ได้ทราบกัน

ว่าบ่อยู่ หรือว่าสิไปไส...................

สิบ่ได้มีปัญหาหม่องนี้ เพราะว่าได้ข่าวมาว่า พอมีคนไปจัด แทนช่วงกะทำทรงบ่พอใจที่ไปข่ามหน่าข่ามตา!!

ผมขอยุติการจัดรายการตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปเด้อคับ

เนื่องจากตอนนี่กลับมาอยู่บ้านแล้ว เลยบ่สะดวกเรื่องของอินเตอร์เน็ตปานได๋

จั่งได๋กะขอบคุณพี่วีเด้อคับที่ให้โอกาสผมได้มาจัดรายการ

ขอบคุณเอื้อยๆอ้ายๆ พี่น้องสมาชิกเว็บลูกทุ่งหมอลำดอทคอมทุกๆคนคับที่ติดตามรับฟัง

จึงได้แจ้งเป็นลายลักษณ์อักษรคับ

aonthawat (วิศวพเนจร)

ผมขอยุติการจัดรายการตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไปเด้อคับ

เนื่องจากตอนนี่กลับมาอยู่บ้านแล้ว เลยบ่สะดวกเรื่องของอินเตอร์เน็ตปานได๋

จั่งได๋กะขอบคุณพี่วีเด้อคับที่ให้โอกาสผมได้มาจัดรายการ

ขอบคุณเอื้อยๆอ้ายๆ พี่น้องสมาชิกเว็บลูกทุ่งหมอลำดอทคอมทุกๆคนคับที่ติดตามรับฟัง

จึงได้แจ้งเป็นลายลักษณ์อักษรคับ

aonthawat (วิศวพเนจร)

เอ๋า เฮ็ดจั้งได๋ หล่ะบาดหนิ แห่งบ่ค่อยมีคนเฝ้าบอร์ด ตาย

ไปเลย TOT ด่วน อิอิ ติดตั้ง ๆ ครับ

ดีครับผมดีเจแพทครับ

เคยจัดที่คลื่น90.25 โปลีเรดิโอ

จ.อุบลราชธานี

ประมาณ2ปีครับ

0836673802

สนใจโทรมาได้นะครับ

ว่างเสมอ

ดีครับผมดีเจแพทครับ

เคยจัดที่คลื่น90.25 โปลีเรดิโออุบลครับ

จัดมาแล้ว2ปีครับ

ชื่อจริง ศุภวัฒน์ ดาวสุวรรณ์

ชื่อเล่นแพทซัง

จัดด้วยได้ไหมครับ

สนใจโทรมาได้นะครับ  0836673802

ว่างตลอดเวลาครับ

ทางผมกะยามสถานีว่างละครับ เพราะเน็ตหอก่บ่อค่อยดียามแลง ตัดกันดีคัก ย่านพี่น้องที่ฟังเพลงหนห่วย กะเลยขอจัดเป็นบางโอกาสกะแล้วกันครับ

ด้วยความเคารพ

ดีเจบ่าวต้น คนผู้ฮ้าย

a037อยากไปจัดนำเด้น้อพี่บ่าววี คุณสมบัติกะพอได้ แต่ยากที่ว่าคอมที่ใช้อยู่เป็นของสถานีวิทยุที่แมนจัดอยู่นี่แหล่ว
          โอ๊ย เสียดายเนาะ
  a079 a0106

ผมขอสมัคด้วยคนครับบ่าววี
  คุณสมบัติผม ได้เกือบทุกอย่างครับ  เคยจัดทั้งวิทยุชมชน เคยทำวิทยุออนไลย์เองครับ(ทองลองทำครับ) ด้วย วินแอมย์ กับ แซมครับทำได้ครับ
  เอาเป็นว่าได้ทุกอย่างครับ เสียแค่ ยอดกะทู้ในเว็บยังน้อยครับ สาเหตูที่น้อยเพราะผมสมัคสมาชิคไม่ได้ครับ ตอนนี้แล้วครับ

ยังไงฝากไว้สักคนครับ เรื่องเวลาผมขอเป็นกลางคืนครับ โทรหาผมได้ครับ 0846996808 ครับ

ถ้าโอเค ก็ ส่งพอร์ทกับ พาส ให้ผมเลยครับ

ชื่อ  เนท  ครับ ปกติเป็นดีเจจัดเพลงลูกทุ่งหมอลำในโปรแกรมแชทแคมฟรอก มีสมาชิกชื่นชอบในการจัดเพลงพอสมควร สามารถใช้โปรแกรม SAM ได้เป็นอย่างดี จัดรายการมาเป็นเวลาปีกว่าๆ เข้ามาเป็นสมาชิกของเว็บช่วงระยะเวลาหนึ่ง และมีความต้องการแบ่งปันความสุขสนุกสนานให้กับเพื่อนๆในเว็บบ้าง ช่วงเวลาที่สะดวกในการจัดรายการ 21.00-24.00 ทุกวัน
ส่งรายละเอียดมาที่อีเมลล์ได้ครับ sororityboys@hotmail.com

สมัครนำแน่ ว่างเวลา 13.00-16.00 วันอาทิตย์ครับ บาสโคราชดทรมาโลด 0883560653

ขอเป็นส่วนหนึ่งด้วยนะครับ  แล้วแต่พี่ๆจะพิจารณาครับ

ประวัตินะครับ

น้องชื่อเอ็มครับ  คนเชียงยืน มหาสารคาม
อายุยี่สิบปี
ตอนนี้เป็นดีเจสมัครเล่นที่ FM 99.25 เชียงยืนเรดิโอครับ

เวลาว่าง ก็ 20.00-22.00 จันทร์-ศุกร์
และ 21.00-23.00 เสาร์-อาทิตย์
แล้วแต่พี่ๆจะพิจารณาครับ
ขอบคุณครับ

แอน กะสมัคร คือกันค่ะ ขอเวลาอีกสักระยะค่ะ คุณสมบัติผ่านค่ะ เว้าม่วน พูดเพราะ น้ำเสียงหวานๆๆ (ปานน้ำอ้อยค่ะ)..มีจิตรใจที่งดงาม..พี่ๆๆ น้องๆๆ หลายบักคัก...เพลงจะเอามาจากคณะได่มีหมด..(แต่งดแจก..แถมบ่ล่อให้คนอื่นมาขอเพราะว่ามีแต่ของจริง..)..แถม ตอนนี้อยากเบิ่งคณะได่ ฟังคณะได่มีหมด(และขออนุญาติเจ้าของแต่ละคณะมาโดยตรงค่ะ).......ขอให้ได้อยู่บ้านใหม่อีกสักพักเด้อค่ะ (บ่โดน)...

ปล.พี่บ่าววี ถ่าบ่ให้แอนจัดแอนกะจะอ้อนวอน..ลาวจ้า ฮิๆๆๆๆ....

แอน กะสมัคร คือกันค่ะ ขอเวลาอีกสักระยะค่ะ คุณสมบัติผ่านค่ะ เว้าม่วน พูดเพราะ น้ำเสียงหวานๆๆ (ปานน้ำอ้อยค่ะ)..มีจิตรใจที่งดงาม..พี่ๆๆ น้องๆๆ หลายบักคัก...เพลงจะเอามาจากคณะได่มีหมด..(แต่งดแจก..แถมบ่ล่อให้คนอื่นมาขอเพราะว่ามีแต่ของจริง..)..แถม ตอนนี้อยากเบิ่งคณะได่ ฟังคณะได่มีหมด(และขออนุญาติเจ้าของแต่ละคณะมาโดยตรงค่ะ).......ขอให้ได้อยู่บ้านใหม่อีกสักพักเด้อค่ะ (บ่โดน)...

ปล.พี่บ่าววี ถ่าบ่ให้แอนจัดแอนกะจะอ้อนวอน..ลาวจ้า ฮิๆๆๆๆ....

บ่าววีบอกว่า.. ถ้าเป็นเจดี โอ๊ะดีเจ สาวสารคามต้องเฮ็ดเสียงว่าวให้เสียงน้อยๆๆๆ

เพราะว่าย้านคนฟังตกใจ >> เสียงใหญ่ ของพี่สาวนะครับ..เฮ็ดได้บ่

a081   a081    a081    a081    a081    a081

บ่าววีบอกว่า.. ถ้าเป็นเจดี โอ๊ะดีเจ สาวสารคามต้องเฮ็ดเสียงว่าวให้เสียงน้อยๆๆๆ

เพราะว่าย้านคนฟังตกใจ >> เสียงใหญ่ ของพี่สาวนะครับ..เฮ็ดได้บ่

a081   a081    a081    a081    a081    a081

พี่ต้าๆๆๆๆๆๆๆ เจ้าอย่ามาลีลา แอนสามารถเปลี่ยนเสียงเว้าได้หลายลักษณะ ค่ะ ...เสียงบ่มีปัญหา จะมีปัญหาเฉพาะกับพี่ต้านี้แหละบาดนี้ ฮิๆๆๆ..คนอิหยั่งชอบยั่วได้ใจอี่หลี่...ถึงเวลานั้นก่อนจะ ขอลาวค่ะ(เป็นตาอยากอายเนาะค่ะ ฮิๆๆ)

ขอเป็นดีเจร่วมรายการด้วยคนนะครับ มีเวลาว่างตลอด ผ่านการจัดรายการตามสถานีวิทยุหลายคลื่นครับ
ผมชื่อเบียร์ ติดต่อ0827442891

ชื่อหญิงนะคะ ขอสมัครเปนดีเจด้วยนะคะ ผ่านการจัดรายการมาหลายคลื่นแล้วคะ มีเวลาว่างตลอดคะ
ตอนนี้เป็นนางเอกหมอลำคะ ติดต่อกลับด้วยนะคะ 0827442891

เพื่อการพิจารณาแบบรวดเร็วนะครับสำหรับท่านที่สมัคดีเจ แจ้งไปที่ข้อความส่วนตัว พี่ บ่าววีเลยครับ   a0105 a0105

* 69club

ชื่อหญิงนะคะ ขอสมัครเปนดีเจด้วยนะคะ ผ่านการจัดรายการมาหลายคลื่นแล้วคะ มีเวลาว่างตลอดคะ
ตอนนี้เป็นนางเอกหมอลำคะ ติดต่อกลับด้วยนะคะ 0827442891

เพิ่นเอาอีหลี ตัวะหนิ....

ขอชื่นชมในความตั้งใจค่ะ

เอาแท่ๆๆๆหละคะอยากเปนอีหลีเนาะ

* 69club

เอาแท่ๆๆๆหละคะอยากเปนอีหลีเนาะ

ส่งข้อความส่วนโต๋หาพี่วีเลยเด้อค่ะ

แนะนำโต๋ แล้วกะบอกความต้องการ

กับเพิ่นไปค่ะ รับรองได้ว่า บ่ผิดหวังค่ะ

ส่งไปแล่วเพิ่นบอกว่าขอจัดตารางก่อนจัก 2 -3มื่อจั่งสิแจ้งมาอีก

1. ชื่อ หมอ บ้านเกิดอยู่ ยโสธร แต่ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ กรุงเทพมหานคร
2. ช่วงเวลาที่สะดวกในการจัด 22.00-24.00 น.
3. วันที่สะดวก วันอาทิตย์

4. เคยจัดรายงานรายงานวิทยุออนไลน์
5. ติดต่อได้ที่ chetvetmut49@windowslive.com

:m159:
หลังจากที่ได้ทำการเปิดระบบมาได้สักระยะหนึ่งแล้ว ก็คิดว่าทุก ๆ อย่างคงเข้าที่เข้าทางกันพอสมควร ตอนนี้มีดีเจอยู่ด้วยกัน 3 ท่านคือ

1. บ่าววี
2. บ่าวต้น
3. Aontawat
4. ดีเจต้นไหม
5. ดีเจ DIW

และมีบางคนสนใจร่วมสมัคร ก็ขอให้แจ้งวันเวลาที่สะดวกและสามารถจัดรายการได้ รวมทั้งบอกคุณสมบัติส่วนตัวคร่าว ๆ ให้ทราบด้วยนะครับ

คุณสมบัติของดีเจ
1. มีใจรักในเสียงเพลงลูกทุ่งหมอลำ
2. มีเวลาว่างสม่ำเสมอในช่วงเวลาที่ตัวเองจัดรายการ
3. สามารถใช้งานโปรแกรม SAM Broadcast ได้
4. ถ้าสามารถทำสปอร์ตโฆษณาได้จะพิจารณาเป็นพิเศษ
5. ต้องมีส่วนร่วมในเว็บไซด์ หรือเป็นสมาชิกเว็บไซด์มาสักระยะนึง และมีส่วนร่วมพูดคุยและอื่น ๆ ตามสมควรภายในเว็บด้วย

สิ่งที่ท่านจะได้รับ
1. เสื่อทีมงานลูกทุ่งหมอลำดอทคอมท่านละ 1 ตัว
2. ตำแหน่งในเว็บไซด์จะเป็น "ดีเจลูกทุ่งหมอลำดอทคอมเรดิโอ"
3. มีสิทธิพิเศษเหนือกว่าสมาชิกทั่วไปในการร่วมกิจกรรมของเว็บครั้งต่อ ๆ ไปครับ

ข้อห้าม
1. ห้ามเปิดโฆษณาสินค้าใด ๆ ก่อนได้รับอนุญาต
2. ห้ามลิงค์เชื่อมโยงสถานีวิทยุอื่น ๆ  เข้ามาออนไลน์

สนใจก็โพสแจ้งคุณสมบัติพร้อมรายละเอียดได้ที่บอร์ดนี้เลยนะครับ

สิ่งที่ต้องโพส

1. ชื่อ และประวัติคร่าว ๆ
2. ช่วงเวลาที่สะดวกในการจัด
3. วันที่สะดวก

ขอบคุณครับ

สมัครกันหลายๆๆ เด้อค่ะ....แอนเป็นกำลังใจค่ะ..

...