รับทำเว็บ สมุทรปราการ

มาแล้ว งานแข่งเรือกมลาไสย กับฤดูกาลใหม่ที่ยังไม่สมบูรณ์

• 10 ตอบ
  • 3940 อ่าน

เปิดฤดูกาลใหม่ที่ยังไม่สมบูรณ์เท่าไหร พลาดเยอะมากเมื่อคืนที่งานแข่งเรือ
โดยพ่อวีระพงษ์ ยอมรับเลยหน้าเวทีว่าปีนี้เป็นอะไรที่ยังไม่พร้อม กว่าทุกปีที่ผ่านมา
เพราะเมื่อคืนเป็นงานช่วย เสร็จงานนี้ก็จะกลับไปซ้อมใหม่ แล้ววันเปิดป้ายจริงๆๆนั้น เป็นวันที่ 2 ตุลา
ที่บ้านพัก อ.คำม่วง  ยังไงก็คอยติดตามกันใหม่กับความสมบูรณ์ที่พร้อมมากกว่านี้ออกพรรษา
มีรูปมาฝากด้วย เล็กๆๆน้อยๆๆ (เพราะมันโหลดช้า อิอิ ถ้าว่างจะเอาลงให้ดูใหม่)

เวทีใหม่มาแล้ว................สวยงามมากครับ

ถือหว่าเปลียนเวทีไปเยอะกว่า 80 เปอร์เซ็นต์ ไปเลยตั๊วนี่............

เอาใจซ่อยคือเก่าเด้อครับ..................ลงมา กทม. ให้เบิ่งนำแหน่เด้อ

555
คาติดประถมบ่ได้ไปจ้ำเน้อ

จร้า

ไปเบิ่งประถมคือกัน

เลยบ่ได้ไปจ้อย

เสียดายเด้อ

ชุดหางเครื่องสวยจัง

เวทีสวยดีค่ะ ชุดก็สวยมาก ๆ เลย ยกนิ้วและก็ปรบมือให้ดัง ๆ ค๊า+++++++ :D

บ้านต้อมจ้างอีหลี

กลับบ้านมาผุ้ใหญ่บ้านไปจ้างแล้ว
ประมาณเมษานี่หละจร้า  สงกรานต์พอดี

ไปเบิ่งนำกันเด้ออ

ชอบคับ เวทีสวย ทุกอบ่างลงตัวครับชอบจริงๆๆจากใจเลย

* songdtac

ดูแหวกแนวและทันสมัยขึ้นครับ ...เปลี่ยนแปลงเยอะมากครับ

...