รับทำเว็บ สมุทรปราการ

เสียความรู้สึกกับการไปดูวันที่1 พ.ค 56มากๆ

• 9 ตอบ
  • 3519 อ่าน

ตั้งใจไปดูตั้งไกล แต่ปรากฎโฆษกหน้าเวทีประกาศว่า หัวหน้าผู้นำทีมงาน พร อภิรดี ไม่มาติดใส่เสียงอัลบั้มใหม่ที่ กทม ผมว่าเอาเปรียบคนดูเอาเปรียบเจ้าภาพเกินไป ที่ไปดูที่ไปขจ้างก็เพราะมี พร อภิรดี การแสดงทุกอย่างของวงok 100% แต่มาติดข้อเดียวนิล่ะโฆษกก็แทนที่จะบอกแต่หัวค่ำ นิมาปนะกาศตอนหลังตลกออก5ทุ่ม เสียอารมณ์มาก ไปก็ย้อนอยากฟังเพลงเกือบฮักแฟนเขา หั้นล่ะผมว่าใส่เสียงค่อยนัดบริษัทวันหลังก็ได้ นิอะไรก็ไม่รู้บริษัทใหม่ก็ใช่ว่าจะดังพอที่คิวห้องอัดจะเต็มหรอก แต่นิก็เห็นใจคนไปเบิ่งคนจ้างแน่

Re: เสียความรู้สึกกับการไปดูวันที่1 พ.ค 56มากๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 05:28:52 PM »
แล้วทางเจ้าภาพเค้าว่าไงบ้างคับ เรื่องค่าจ้าง

Re: เสียความรู้สึกกับการไปดูวันที่1 พ.ค 56มากๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 06:35:46 PM »
ได้ยินว่าเต็ม180,000 เหมือนเดิม ผมยังไม่ล่ะความพยายามเหมือนเดิม วันที่18 พ.ค.บุญบ้านผมที่เรณูนคร วันปิดวงก็จ้างที่180,000 แต่ถ้าไม่มี พร อภิรดี มีแต่ทีมงานอีกเรื่องใหญ่แน่ๆ หวังว่าทางวงคงไม่เอาเปรียบเจ้าภาพไม่เอาเปรียบคนดูน่ะคับ แล้วเจอกัน 18 พ.ค

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 08:56:52 PM »
หากผมเป็นคนจ้าง  บอไห่จักบาท สุนแทน เอาเปรียบกันคักโพด อยากเฮ็ดจั่งได๋กะได้

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2013, 09:11:43 PM »
พี่เติ้ล.... มาตอบแน่ ค่ะ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 08:56:23 AM »

จากที่ได้อ่านมาเด้อค่ะ

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 09:23:19 AM »
ทางทีมงานเเละหัวหน้าวงเเละทุกคนขอบอกเเละเเก้ไขนะครับว่า ทางทีมงานเฮาบ่เคยสิเอาเปรียบเจ้าภาพเเละคนดูเเม้นเเต่จะคิดก็ใม่เคยครับเพราะทางทีมงานกะอยากไปเล่นเพื่ออยากจะไปลำงานเเถวๆๆเเละเฮากะตั้งงใจไปดีใจครับที่เจ้าภาพจ้างไปทุกงานครับ เเต่มันมีเหตุสุดวิสัยอีหยังกะเกิดขึ้นได๋เเต่ทีมงานเฮากะบ่อยากไห้มันเกิดดอกหนอครับ   เเละเจ้าภาพเพิ่นกะบ่ว่าหยังเพิ่นก็ยังชื่นชมด้วยครับ เพราะเราก็เเก้ไขโดยใม่เกิดข้อบกพร่องมากที่สุดครับ   ขอบคุณสำหรับการติดตามนะครับ เเละติชมมานะครับขอบคุณครับ  18 พค 2556 พ้อกันเด้อครับ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2013, 11:05:09 AM »
ให้อภัยกันครับ..ผมเชื่อว่าจิตวิญญาณ ของ พร อภิรดี เต็มร้อยอยู่แล้วครับ แต่คงฉุกเฉินจริงๆละครับ ติดตามชมให้กำลังใจกันต่อไปครับ...ทางวงก็ต้องไปเป็นวงครับ อย่ายึดติดกับตัวบุคคล เพราะอาจจะมีการเปลี่ยนแปลง หรือล้มหายตายจากกันไปตามเวลา แต่ชื่อเสียงของวงจะเป็นอมตะ

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2013, 12:16:49 AM »
ให้อภัยกันครับ..ผมเชื่อว่าจิตวิญญาณ ของ พร อภิรดี เต็มร้อยอยู่แล้วครับ แต่คงฉุกเฉินจริงๆละครับ ติดตามชมให้กำลังใจกันต่อไปครับ...ทางวงก็ต้องไปเป็นวงครับ อย่ายึดติดกับตัวบุคคล เพราะอาจจะมีการเปลี่ยนแปลง หรือล้มหายตายจากกันไปตามเวลา แต่ชื่อเสียงของวงจะเป็นอมตะ

เห็นด้วยนำเพิ่นเด้อครับ แล้วกะเป็นกำลังแรงใจให้ทางวงหลายๆเด้อครับ

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2013, 09:00:45 AM »
 :m141:เข้าใจทั้ง 2 ฝ่ายครับ ถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้ทางหมอลำออกมาเว้าให้พี่น้องเพิ่นให้เข้าใจเด้อครับ เพราะพี่น้องแฟนเพลงคือผู้มีพระคุณถ้าเพิ่นบ่จ้างเฮา หมอลำเฮากะบ่มีงานลำเด้อครับ เป็นกำลังใจให้ทั้ง 2 ฝ่ายเด้อครับ

Thailand travel guide