มหกรรมคอนเสิร์ต M-150 แรงงานไทยใจเกินร้อย@กรมทหารราบที่11รักษาพระองค์ กทม.1.5.56

• 164 ตอบ
  • 10323 อ่าน

จบบริบูรณ์ครับผม เป็นอีกหนึ่งคอนเสิร์ตลูกทุ่ง ที่ยิ่งใหญ่ในประเทศนี้

ที่รวมศิลปินเบอร์ต้นๆ ของค่ายแกรมมี่โกลล์มารวมกัน

เสียดาย น่าจะมีต่าย และตั๊กแตนด้วย มิเช่นนั้นคงจะมันส์พะยะค่ะมากกว่านี้

ภาพช่วงท้ายๆ อาจจะไม่ค่อยชัดเท่าไรนะครับ ไม่ได้เดินไปหน้าเวทีนั้นอีกเลยหลังจากน้องเปาออก

เลยได้แต่ส่องกล้องจากมุมไกลๆ ฝั่งเวทีของเสียงอิสานทางนี้ไปแทนครับผม...เหอะ เหอะ