รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ไม่มีใคร..แซงคำผุน ฯ ได้กับผลงานกลอนนี้...สุดยอดจิงๆ ชื่นชมคับ

• 21 ตอบ
  • 8053 อ่าน

จากที่ผมได้ชม ได้เต้ยกลอนนี้แล้ว...ผมขอบอกเลยว่า ไม่มีง่ะ ไม่มีใครแซงได้หรอกคับ สำหรับการเต้ยของคำผุนฯ สำหรับกลอน สาวยีนส์อินเทรนด์  :> ดนตรีเล่นได้ถูกใจ เร้าใจมาก นักร้องเสียงดี สุดยอด ไม่มีที่ติเลยคับผม เจ๋งมาก ชอบมากเลยคับ

:m016: :m016: :m016: :m016: :m016: :m016:

:m121: :m059:ชอบเครื่องเสียงคำผุนเสียงเบสแน่นมากๆๆๆๆๆๆๆๆ :m011: :m004:

เสียง การเต้ย เครื่องเสียง เอาไปเลยครับ อันดับ 1 ของประเทศ

:m121: :m059:ชอบเครื่องเสียงคำผุนเสียงเบสแน่นมากๆๆๆๆๆๆๆๆ :m011: :m004:

ใช่ๆคับ เครื่องเสียงปีนี้สุดยอดเลยคับผม เต้ยก็สุดยอด มากๆ ชื่นชมมากคับ

จากที่ได้เบิ่งหมอลำดังๆมาหลายๆคณะ จนครบหมดทุกวงสำหรับฤดูกาลนี้
 เครื่องเสียง คำผุนร่วมมิตร ชนะเลิศ สมกับเป็นหมอลำระดับแถวหน้าสำหรับปีนี้
และที่สำคัญ นางเอก(น้องบาส)สวยมากๆ ผมชอบ

จากที่ได้เบิ่งหมอลำดังๆมาหลายๆคณะ จนครบหมดทุกวงสำหรับฤดูกาลนี้
 เครื่องเสียง คำผุนร่วมมิตร ชนะเลิศ สมกับเป็นหมอลำระดับแถวหน้าสำหรับปีนี้
และที่สำคัญ นางเอก(น้องบาส)สวยมากๆ ผมชอบ

คำผุน สุดยอดมากๆครับ คว้ารางวัลชนะเลิศเครื่องเสียงยอดเยี่ยม ปีหน้าพ่อไพทูรย์ บอกว่า ด้านหน้าเวที การเเสดง ยิ่งใหญ่เเน่นอนครับ เเละเครื่องเสียงก็เลิศกว่าเดิม คาดว่ามีงานเข้ามา 150 ขึ้นเเน่นอนเลยครับ ขึ้นติดอันดับชัวร์ครับ 

ผมก็ขอพูดสั้นๆ เช่นกันกันกับพี่ละคับ ได้ดูมาหลายคณะแล้ว คำผุนฯ ถือว่ามาแรงในปีนี้ อีกหนึ่งวง ปีหน้าสงสัยจะติดอันดับต้นๆนะคับ

ผมก็ขอพูดสั้นๆ เช่นกันกันกับพี่ละคับ ได้ดูมาหลายคณะแล้ว คำผุนฯ ถือว่ามาแรงในปีนี้ อีกหนึ่งวง ปีหน้าสงสัยจะติดอันดับต้นๆนะคับ

ฤดูกาลหน้า ผมเชื่อมั่นว่า คำผุน จะทยานสู้อันดับต้นๆเเน่นอนครับ

ต้องขอบอกว่า ปีนี้ คำผุ่นร่วมมิตร "เอาอยู่" หมายความว่า เป็นที่ถูกอกถูกใจพี่น้องอย่างล้นหลามครับ อิอิ

ต้องขอบอกว่า ปีนี้ คำผุ่นร่วมมิตร "เอาอยู่" หมายความว่า เป็นที่ถูกอกถูกใจพี่น้องอย่างล้นหลามครับ อิอิ

เเน่นอนครับ ได้เเฟนคลับ กทม เยอะมากๆ เเฟนคลับเหมารถบัสไปดูที่สูงเนิน เเละคุยกับน้องสาววันก่อนที่ไปดูประมวัดเทพลีลา บอกว่าเล่นที่เพชรบูรณ์ก่อนสงกรานต์ จากไม่เคยได้ยินชื่อ จนติดใจครับ ชอบมากๆ

ขอบคุณครับ คำผุน ร่วมมิตร คนสิได้รู้จักมากๆยิ่งขึ้นไป ตอนนี้ดังทาง ปทุมธานี กทม หนองคาย เลย บึงกาฬ อุดรธานี โคราช ชัยภูมิ ขอนเเก่น สุพรรณบุรี ตอนนี้เหลือเจาะทาง สารคาม ร้อยเอ็ด อุบล ยโสธร กาฬสินธ์ ฤดูกาลหน้ารับรองเจาะได้เเน่นอนครับ

ทางอุทัยธานีกะมักบอแพ้แฟนๆทางจังหวัดอื่นเด้อครับถ่าบอจังซั่นคือสิบ่จ้างมาเบิงตั้งแต่ 6-7 ปี คืนหลัง จนฮอดปัจจุบันครับ.

ทางอุทัยธานีกะมักบอแพ้แฟนๆทางจังหวัดอื่นเด้อครับถ่าบอจังซั่นคือสิบ่จ้างมาเบิงตั้งแต่ 6-7 ปี คืนหลัง จนฮอดปัจจุบันครับ.

เพิ่มเติมทางอุทัยธานีครับ ปทุมธานี กทม หนองคาย เลย บึงกาฬ อุดรธานี โคราช ชัยภูมิ ขอนเเก่น สุพรรณบุรี ตอนนี้เหลือเจาะทาง สารคาม ร้อยเอ็ด อุบล ยโสธร กาฬสินธ์ ฤดูกาลหน้ารับรองเจาะได้เเน่นอนครับ

บ๊ะ...แฟนคลับหลายอีหลีละเนาะพี่น้อง

สะออนฮ้าย...ผมกะเคยได้เบิ่งปีนี้ ปีแรก ติดใจเลยละคับ ชอบ มากๆ

ขอขอบคุณทุกๆ กำลังใจที่มอบให้คำผุน เด้อครับ พื่อเป็นการการันตีผลงาน อย่าลืมไปพ้อกันเด้อครับมื่อวันที่ 8 มิย กับการปิดวงของฤดูกาลนี้ ไปเต้ย ไปเด้ง ไปเด้าหน้าเวทีนำกันครับ

บ๊ะ...แฟนคลับหลายอีหลีละเนาะพี่น้อง

สะออนฮ้าย...ผมกะเคยได้เบิ่งปีนี้ ปีแรก ติดใจเลยละคับ ชอบ มากๆ

ติดใจเลยเนาะครับ ม่วนๆ

ขอขอบคุณทุกๆ กำลังใจที่มอบให้คำผุน เด้อครับ พื่อเป็นการการันตีผลงาน อย่าลืมไปพ้อกันเด้อครับมื่อวันที่ 8 มิย กับการปิดวงของฤดูกาลนี้ ไปเต้ย ไปเด้ง ไปเด้าหน้าเวทีนำกันครับ

เป็นตาไปคัก 8 มิถุนายน

เพิ่งเคยได้เบิ่งเทือเดียวปีที่ผ่านมา สรุป ว่า ยกให้เป็นที่หนึ่งในใจผมเลย 
เสียงดีแฮง  ทุกคนเลย  ตลกกะม่วน  แต่อยากให้แดนเซอร์ พร้อมเพรียงแข็งขัน ซิสุดยอดดดดดดดดด
บ่มีไผ่เทียบเลย 
มักหลายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

เต้ยสุดยอดดดดดดดดดดดดดดด  เท่าที่เบิ่งมายกให้คำผุนครับ  ชนะเหมิด
มักแฮงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
พออยากยอดากเจ้าดม พุ้นแหล๋ว ......
เจอกันแน่นอนที่ 26  ที่สุรินทร์คร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ฤดูกาลนี้ หลงมักและหลงฮัก คณะ คำผุนฯ หมดหัวใจเลยล่ะ

คำผุนสุดยอดอันดับ 1 เจอกันเด้อครับ 6 เมษายน 2557 ที่ร้อยเอ็ดครับ

Thailand travel guide