รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ศิลปินที่เตรียมเข้าสู่ค่ายท็อปไลน์-ไดมอนค์ ในปี2556นี้

• 5 ตอบ
  • 7808 อ่าน

ศิลปินนักร้องลูกทุ่งหมอลำที่เตรียมย้ายค่ายสังกัดเข้าสู่ค่ายท็อปไลน์-ไดมอค์

ไหมไทย ใจตะวัน(หัวใจศิลป์) (ย้ายจากค่ายแกรมมี่โกลค์)
น้องใหม่ เมืองชุมแพ (ย้ายจากค่ายนพพรชิลเวอร์โกลค์)
แพรวา พัชรี (ย้ายจากค่ายแกรมมี่โกลค์)
สาธิต ทองจันทร์  (ย้ายจากค่ายกรุงไทยออดิโอ จำกัด)

ฤดูกาลนี้ศิลปินย้ายค่ายเข้าสู่ชายคาค่ายท็อปไลน์เยอะครับ
เพื่อเป็นกำลังใจให้ศิลปินในการผลิตผลงานเพลงออกมาสู่แฟนเพลง ช่วยสนับสนุนแผ่นแท้แผ่นจริงด้วยนะครับ

รอติดตามครับ

จ้า ชาลินี ก็มี

รวมถึง พี่ ปีเตอร์ โมดีฟาย ด้วยครับ(ดูจากtopline tv)

ตามเชียร์อ้ายไหมไทย คือเก่าครับบ่ว่าค่ายไหน -แผ่นจริงแผ่นแท้แน่นอนครับ  :m172:

4 ท่านนี้ในดวงใจผมทั้งหมดเลยครับ ขอเป็นหนึ่งกำลังใจผลักดันของแท้ให้ทุกท่านครับ

...