รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ขอเป็นผู้ดูแลบอร๋ด สงวนศิลป์

• 2 ตอบ
  • 1426 อ่าน

ขอเป็นผู้ดูแลบอร๋ด สงวนศิลป์
« เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 07:53:43 PM »
ก่อนอื่นอยากบอกปัญหาของผมก่อนนะครับ ผมลืมรหัสผ่านที่จะใช้เข้ามาในการดูข่าวความเคลื่อนไหวในวงการหมอลำ ที่เข้าได้ทุกวันนี้เพราะผมเข้าผ่าน google chome ที่เมื่อเราเข้าบ่อยเขาจะจำรหัสเข้าให้กับเราและผมเมื่อไปเข้าเครื่องอื่นก็จะเข้าไม่ได้เลยครับ ผมจึงอยากที่จะขอสมัครใหม่และขอเป็นผู้ดูแลบอร์ด สงวนศิลป์อินคอนเสิร์ต ครับ ช่วยบอกด้วยนะครับว่าผมจะเริ่มดำเนินการอย่างไรก่อน

Re: ขอเป็นผู้ดูแลบอร๋ด สงวนศิลป์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 08:05:54 PM »
ปกติไม่ต้องสมัครใหม่ก็ได้นะครับ คลิกลืมรหัสผ่าน หรือแจ้งผมก็ได้ครับว่าใช้ยูสเซอร์เดิมหยัง เดี๋ยวผมจะตั้งรหัสให้ใหม่ครับ แต่หากต้องการใช้ชื้อใหม่แล้วต้องการดูแลบอร์ด ฝากแจ้งรายละเอียดเกี่ยวกับตัวเองหน่อยครับ ว่ามีเหตุผลหยังจังอยากดูแลบอร์ดห้องนี้ครับ เช่น เป็นทีมงานในวง เป็นแฟนคลับ ฯลฯ

Re: ขอเป็นผู้ดูแลบอร๋ด สงวนศิลป์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 03, 2013, 08:27:15 PM »
ผมอยากที่จะใช้ user เดิมครับคือ age นั่นแหละครับ เหตุผลในการขอดูแลเพราะผมเป็นสมากชิกในวงสงวนศิลป์ครับ เป็นแดนเซอร์ให้กับทางทีมงานครับ  ว่างจากงานสอนถึงไปครับ รหัสผ่านบอกมาทางเมลล์ได้นะครับ(ak_jai_ak@hotmail.com)

...