รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ฝากน้องใหม่ปรับปรุงฉากเวที่แหน่เด้อครับ ลงทุนจักหน่อยนิดเป็นหน้าเป็นตาเด้อครับ

• 1 ตอบ
  • 2500 อ่าน

ฝากถึงอาจารย์สมาน สีดาครับ
ฝากเปลี่ยนรูปที่โชว์ฉากหลังเวทีแหน่ครับ
อาจเป็นโหงเห้งนะครับเผื่อจะมีสิ่งดีๆเกิดขึ้นในอนาคต
เป็นความคิดเห็นเด้อครับจากแฟนผู้ยังคงฮักเหนียวแน่น เสมอ

ฝากถึงอาจารย์สมาน สีดาครับ
ฝากเปลี่ยนรูปที่โชว์ฉากหลังเวทีแหน่ครับ
อาจเป็นโหงเห้งนะครับเผื่อจะมีสิ่งดีๆเกิดขึ้นในอนาคต
เป็นความคิดเห็นเด้อครับจากแฟนผู้ยังคงฮักเหนียวแน่น เสมอ

เห็นด้วยอย่างแรง เพราะอดีตที่ผ่านมาน้องใหม่ เมืองชุมแพ ทำออกมาได้อลังการกว่านี้นะครับ

...