รับทำเว็บ สมุทรปราการ

กรุงเทพฯ เด่นชัย วงศ์สามารถ ขึ้นป้ายการเเสดงที่ตลาดปัฐวิกรณ์วันที่ 1 เมษายน 2556

• 7 ตอบ
  • 2675 อ่าน

:m004:เจอกันเด้อมาตึ้งๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ :m036:

ขึ้นป้าย เต็มวงคับ ^^ กะเทยทุกนางพร้อม

ขึ้นป้ายตามนี้คับ ^^ คงไม่เบี้ยวนะ ผู้จัดงาน อิอิ

ตอนนี้หมอลำมาฮอดบริเวณงานแล้ว...

ที่สำคัญกำลังสิกลายเป็นไก่ย่าง เพราะ ณ ตอนนี้ 15.02 น.

ตลาดปัฐฯ  ฮ้อนมากๆๆๆๆๆๆๆ พ่ะน่ะวา

ขึ้นป้ายตามนี้คับ ^^ คงไม่เบี้ยวนะ ผู้จัดงาน อิอิ
เอ้าเด่นชัย มาแบบหมอลำซิ่ง หรือแบบวงหมอลำหมู่ ครับ

เอ้าเด่นชัย มาแบบหมอลำซิ่ง หรือแบบวงหมอลำหมู่ ครับ
บอกว่ามาเต็มวง 200 ชีวิตน่าจา เเบบลำหมู่นะครับ ^^

Thailand travel guide