รับทำเว็บ สมุทรปราการ

หมอลำเสียงเด็ด ไม่มีลิมิตในท่าเต้น สาวไฮเทค เล็ก นิลวรรณ

• 20 ตอบ
  • 8094 อ่าน

เรียน... แฟนคลับพี่เล็ก นิลวรรณทุกท่าน
เรื่อง... ขอเรียนเชิญร่วมแลกเปลี่ยนรูปภาพ พูดคุย แนะนำความคิดเห็น
สิ่งที่แนบมา... หัวใจดวงน้อยๆ ความฮัก ความคิดถึง

กราบเรียนเชิญสมาชิกเว็บลูกทุ่งหมอลำดอทคอมทุกๆท่าน แฟนคลับระเบียบวาทะศิลป์ แฟนคลับพี่เล็ก นิลวรรณทุกคน ร่วมแลกเปลี่ยนรูปภาพ พูดคุย แนะนำความคิดเห็นในการแสดงต่างๆเกี่ยวกับพี่เล็ก นิลวรรณ ซึ่งผู้จัดทำกระทู้นี้ ได้ร่วมกับบุคคลอันเป็นที่รัก 5555+ บอกให้ตั้งกระทู้ขึ้น เพื่อให้แฟนคลับพี่เล็ก ได้แลกเปลี่ยนติเตือน แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับการแสดงของตัวพี่เล็ก นิลวรรณเอง  จึงได้เกิดกระทู้  "หมอลำเสียงเด็ด ไม่มีลิมิตในท่าเต้น สาวไฮเทค เล็ก นิลวรรณ" ขึ้นมา เพื่อแฟนคลับพี่เล็ก และแฟนหมอลำระเบียบวาทะศิลป์ทุกคน

หวังเป็นอย่างยิ่งว่ากระทู้นี้คงจะได้รับการตอบรับอย่างล้นพ้น ล้นหลาม ล้นไปทั่วถีบทั่วแดน อิอิ

ด้วยความฮักความคิดถึงความคิดฮอด

ปล. ผู้จัดทำกระทู้

หมายเหตุ ; มาวันนี้มาแบบราชการนิดหน่อยนะคับ อิอิ ขำๆ อิอิ

:m016: :m016: :m016: :m016: :m016: :m016: :m016: :m016:

หมอลำสาว สุดไฮเทค พี่เล็ก นิลวรรณ จร้า

น่ารัก เสียงใส สะออน ออนซอน ท่าเต้น ท่าเด้า สุดๆ

ถึกใจกระทู้นี้มากๆๆๆ สะออน น่ารักทั้งคนโพสต์ น่ารักทั้งสาวเล็ก

ถึกใจกระทู้นี้มากๆๆๆ สะออน น่ารักทั้งคนโพสต์ น่ารักทั้งสาวเล็ก

ขอบพระคุณม๊าก ๆ ๆ สำหรับคำชมนะคับ P'โจ  คิคิ อิอิ  จากดวงใจอันน้อยๆ น้อยนิด อิอิ

นี้ละคับ ของแซ่บ ของจิง ของม่วน ของมัน สะออนฮ้าย
[/color]

ขอบคุณเจ้าของรูปภาพ พี่เล็ก นิลวรรณ นะคับผม น่าฮักมากเลย

ขอบคุณเจ้าของรูปภาพ พี่เล็ก นิลวรรณ นะคับผม น่าฮักมากเลย

ใครถ่ายมาหรอครับ อิอิ แต่จะบอกว่า ยินดีครับ

ถ้าให้โหวด พศ ไหน ใจก็รอ  นี่หละ เพลงโปรดที่สุดแห่งปี

ขาขาวสาวลำซิ่ง

สาวเลยยังรอ............!! รูปแบบสไตร์พี่เล็ก นิลวรรณจร้า อิอิอิ

ทั้งสวย.... ทั้งเสียงดี ทั้งน่ารักกกกกกกกกกกกกกก

...