รับทำเว็บ สมุทรปราการ

หมอลำเสียงเด็ด ไม่มีลิมิตในท่าเต้น สาวไฮเทค เล็ก นิลวรรณ

• 20 ตอบ
  • 8031 อ่าน

เรียน... แฟนคลับพี่เล็ก นิลวรรณทุกท่าน
เรื่อง... ขอเรียนเชิญร่วมแลกเปลี่ยนรูปภาพ พูดคุย แนะนำความคิดเห็น
สิ่งที่แนบมา... หัวใจดวงน้อยๆ ความฮัก ความคิดถึง

กราบเรียนเชิญสมาชิกเว็บลูกทุ่งหมอลำดอทคอมทุกๆท่าน แฟนคลับระเบียบวาทะศิลป์ แฟนคลับพี่เล็ก นิลวรรณทุกคน ร่วมแลกเปลี่ยนรูปภาพ พูดคุย แนะนำความคิดเห็นในการแสดงต่างๆเกี่ยวกับพี่เล็ก นิลวรรณ ซึ่งผู้จัดทำกระทู้นี้ ได้ร่วมกับบุคคลอันเป็นที่รัก 5555+ บอกให้ตั้งกระทู้ขึ้น เพื่อให้แฟนคลับพี่เล็ก ได้แลกเปลี่ยนติเตือน แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับการแสดงของตัวพี่เล็ก นิลวรรณเอง  จึงได้เกิดกระทู้  "หมอลำเสียงเด็ด ไม่มีลิมิตในท่าเต้น สาวไฮเทค เล็ก นิลวรรณ" ขึ้นมา เพื่อแฟนคลับพี่เล็ก และแฟนหมอลำระเบียบวาทะศิลป์ทุกคน

หวังเป็นอย่างยิ่งว่ากระทู้นี้คงจะได้รับการตอบรับอย่างล้นพ้น ล้นหลาม ล้นไปทั่วถีบทั่วแดน อิอิ

ด้วยความฮักความคิดถึงความคิดฮอด

ปล. ผู้จัดทำกระทู้

หมายเหตุ ; มาวันนี้มาแบบราชการนิดหน่อยนะคับ อิอิ ขำๆ อิอิ

:m016: :m016: :m016: :m016: :m016: :m016: :m016: :m016:

หมอลำสาว สุดไฮเทค พี่เล็ก นิลวรรณ จร้า

น่ารัก เสียงใส สะออน ออนซอน ท่าเต้น ท่าเด้า สุดๆ

ถึกใจกระทู้นี้มากๆๆๆ สะออน น่ารักทั้งคนโพสต์ น่ารักทั้งสาวเล็ก

ถึกใจกระทู้นี้มากๆๆๆ สะออน น่ารักทั้งคนโพสต์ น่ารักทั้งสาวเล็ก

ขอบพระคุณม๊าก ๆ ๆ สำหรับคำชมนะคับ P'โจ  คิคิ อิอิ  จากดวงใจอันน้อยๆ น้อยนิด อิอิ

นี้ละคับ ของแซ่บ ของจิง ของม่วน ของมัน สะออนฮ้าย
[/color]

ขอบคุณเจ้าของรูปภาพ พี่เล็ก นิลวรรณ นะคับผม น่าฮักมากเลย

ขอบคุณเจ้าของรูปภาพ พี่เล็ก นิลวรรณ นะคับผม น่าฮักมากเลย

ใครถ่ายมาหรอครับ อิอิ แต่จะบอกว่า ยินดีครับ

ถ้าให้โหวด พศ ไหน ใจก็รอ  นี่หละ เพลงโปรดที่สุดแห่งปี

ขาขาวสาวลำซิ่ง

สาวเลยยังรอ............!! รูปแบบสไตร์พี่เล็ก นิลวรรณจร้า อิอิอิ

ทั้งสวย.... ทั้งเสียงดี ทั้งน่ารักกกกกกกกกกกกกกก

Thailand travel guide