คิวงานคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2556-2557 จาก บ่าวบอย หนุ่มเมืองมหา ครับ

• 65 ตอบ
  • 289196 อ่าน

สุดยอดมากเลยคับ มักคัก  :m059:

ติดตามผลงานคับ

คิวงานคณะ ระเบียบวาทะศิลป์ ฤดูกาลปี 2556-2557

Update คิวงาน  วันที่  26  กันยายน  2556
(สั่งตรงจากสำนักงานระเบียนวาทะศิลป์  นะครับ)

คิวงานอาจมีความผิดพลาดและคลาดเคลื่อน  หากผิดพลาดยังไง  หรือมันอาจไม่ตรงกับวันงานของท่าเจ้าภาพ  ติดตอผมได้โดยตรงเลยนะครับผมจะทำการแก้ไขในคิวงานให้ครับ  093-5191585

30 ตุลาคม 2556 พบกับระเบียบวาทะศิลป์ ที่สนามข้างวัดสะพานสี่ มาบยางพร อ.ปลวกแดง จ.ระยอง  แถวห้วยปราบ บ่อวิน

งานเพิ่มมาอีก 20 งานนะครับ  ผู้จัดการวงโทรมาตอน 18.30  น.  ครับ

งานกาชาดอุบลบ่มีตี้ครับ

ถามหน่อยนะครับ!! ก่อนหน้านี้มีคิวงาน 9 ธันวาคม 2556 งานงิ้วอำเภอประทาย จ.นครราชสีมา แต่ถึงวันนี้ในคิวไม่มีแล้ว อยากรู้ว่าถูกยกเลิกหรือเกิดอะไรขึ้นครับ.. ตอบหน่อย

วันนี้ไปเชียร์ระเบียบ ที่บ้านโต้นด้วยนะครับ อ.พระยืน จ.ขอนแก่น

23 ธ.ค อยากลงกลับบ้านไปเบิ่ง ระเบียบวาทะศิลป์ เด้น้อ
มาคึอฮอดคักแท้พุข่า

ช่วงปลายเดือนเมษายน คนจัดงานในกรุงเทพว่าจ้างแล้วหรอ ครับ

คิวงานวันที่ 18 มกราคม 57  เล่นที่ไหนกันแน่ครับ  บางเวป เล่นที่ ศรีเกษ หรือ ร้อยเอ็ด (ถามผู้แหน่ครับ)

มื้อนี้ระเบียบบ้านผมเด้อ มาเด้อครับ

แก้ไขคิวงานวันที่15 กุมภาพันธ์  ครับแสดงที่  บ้านอีเตี่ย  ตำบลบึงนคร อธวัชบุรี จ.ร้อยเอ็ดครับ

แก้ไขคิวงานให้ใหม่แล้วนะครับ 24  มีนาคม  2557

ลงคิวงานระเบียบที่แสดงใน กทม.แล้วนะครับ

Thailand travel guide