รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ลอยกระทงปีนี้แก่นนครบุกนครสวรรค์

• 3 ตอบ
  • 2699 อ่าน

ลอยกระทงปีนี้แก่นนครบุกนครสวรรค์
« เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 08:33:16 PM »
ลอยกระทงปีนี้แก่นนครบุกนครสวรรค์ ไปให้กำลังใจกันเยอะๆนะครับ
ที่วัดเทพสวรรค์วนาราม บ้านใหม่พัฒนา ตำบลเขาชนกัน อำเภอแม่วงก์ จังหวัดนครสวรรค์ (ขอขอบคุณพี่เอกดีเจ นะครับที่ช่วยประสานงานกับทางวัด) ขอบคุณครั

Re: ลอยกระทงปีนี้แก่นนครบุกนครสวรรค์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 08:58:45 PM »
ลอยกระทงปีนี้แก่นนครบุกนครสวรรค์ ไปให้กำลังใจกันเยอะๆนะครับ
ที่วัดเทพสวรรค์วนาราม บ้านใหม่พัฒนา ตำบลเขาชนกัน อำเภอแม่วงก์ จังหวัดนครสวรรค์ (ขอขอบคุณพี่เอกดีเจ นะครับที่ช่วยประสานงานกับทางวัด) ขอบคุณครั

ตรงกับมื้อได๋ครับปีนี้วันลอยกระทงอ่ะครับ

Re: ลอยกระทงปีนี้แก่นนครบุกนครสวรรค์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 18, 2013, 10:33:48 PM »
จะไม่ชนกับงานที่ศาลเจ้าไก่ต่อ อ.ลาดยาวหรือคับ ต.เขาชนกันกับ บ.ศาลเจ้าอยู่ใกล้กันซะด้วยซิ
ลอยกระทงผมไปดูหมอลำทุกปีเลย คับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2013, 01:47:00 PM »
ทางทีมงานอุทัยธานีต้องรอดูก่อนว่าถ้าตรงกันต้องดูก่อนว่าศาลเจ้าฯจ้างคณะไหนครับถ้าที่ศาลเจ้าฯคณะไม่เวิร์คก้อจะไปที่เขาวงค์ คอนหวันครับ

...