รับทำเว็บ สมุทรปราการ

dancer คือน้อยแท้ครับ ปิดเทอมแล้วจะเยอะไหม เพราะจ้างไว้ 20 มีนา กลัวชาวบ้านสวดให้ครับ

• 2 ตอบ
  • 1400 อ่าน

กลัวโชว์ออกมาไม่เต็มที่  เพราะจ้างไว้สูง  ราคาหลัก 2 แสนขึ้น  กลัวญาติ  สวดให้ครับ  ฝากๆๆๆๆๆๆๆนำเด้อ

น้องพร บ่ทำให้ผิดหวังดอกค่ะ........ปิดเทรอมน้องๆ แดนส์หลายคักสาวน้อยฯ นะค่ะ

เดนช์เราทีม ชายเเละหญิงใม่ต่ำกว่า  22 นะครับ เหมือนกับคณะอื่นๆๆในระดับเดียวกันนะครับ   ใม่น้อยหรอกครับ  ส่วนผลงานนี้วงเราก็อยากออกมาไห้ดีละครับ  เพราะหมอลำก็อยากได้งานคือกันครับ  ยังงัยก็ฝากติดตามเเละติชมมาโลดครับเเต่เรื่องลำเเละเต้ยนี้  ไปไหนเพิ่นกะชมอยุ่ครับเดี่ยวสิว่าหย่องทีมงานเจ้าของโพด

...