รับทำเว็บ สมุทรปราการ

09-03-56 คืนนี้ สำโรงใต้ สาวน้อยเพชรบ้านแพง

• 1 ตอบ
  • 1393 อ่าน

09-03-56 คืนนี้ สำโรงใต้ สาวน้อยเพชรบ้านแพง
บ่าวโจ แจ้งมาว่า ค่ำคืนนี้ หางเครื่องอาจจะน้อยไปหน่อยนะครับ เพราะหางเครื่องติดสอบประมาณ 20 คนที่จะไม่ได้มา ยังไงค่ำคืนนี้ เน้นเต้ยสุด ๆ ไปเลยนะครับ และเครื่องเสียงคงปรับได้เต็มที่เพราะเป็นบริเวณพื้นที่กว้างส่วนคืนที่แสดง อยู่ ท่าดินแดง มันปัญหานิดหน่อย เลยเก็บรายละเอียดเสียงไม่ค่อยได้ บ่าวโจฝากมานะครับ ตะวันในฐานะเพื่อน ก็นำเสนอต่อเลยก็แล้วกันครับ

Re: 09-03-56 คืนนี้ สำโรงใต้ สาวน้อยเพชรบ้านแพง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 10, 2013, 12:14:56 PM »
อยากบอกว่า พื้นที่สำโรงใต้ ม่วนบักแปดแสน บัตร 120 เต้น 500 คุ้มเกินจริง ขอบคุณแฟน ๆ ที่ไปให้กำลังใจทีมงานสาวน้อยอย่างล้นหลาม นะครับ

...