รับทำเว็บ สมุทรปราการ

อยากทราบข่าวเกี่ยวกับอดีตแดนเซอร์สาวน้อยที่ชื่ออาร์ม อธิราษฐ์ นาบำรุง ครับ

• 5 ตอบ
  • 1708 อ่าน

คือผมเป็นเพื่อนที่เรียนมาด้วยกันกับอาร์มตั้งแต่ตอนเรียน ปวช. แล้วครับ คือตอนนี้ มีเพื่อนผมอีกคนโทรมาแจ้งข่าวว่า เขาได้เสียชีวิตจากโรคไข้เลือดออกเป็นเรื่องจริงหรือเปล่าครับ สงสารเพื่อนผมมาก หากเป็นเรื่องจริงก็ขอให้เพื่อนหลับสบายและไปสู่สุขคติและภพภูมิที่ดีด้วยเทอญ :m152:

เสียชีวิตแล้วคัฟ พิธีฌาปณกิจ เมื่อวันพฤหัสบดี ที่ 28 กุมภาพันธ์ 2556 
เสียชีวิตด้วยโรค มะเร็งเม็ดเลือดขาว 

อาร์มไหนคับพอมีรูปให้ดูไหมครับถ้ามีเอามาให้ดูหน่อยน๊ะครับจะเป็นพระคุณมากๆเลย

ขอให้ไปสู่สุขคติ..เกิดในภพภูมิที่ดี

...