รับทำเว็บ สมุทรปราการ

9 ตุลาคม 2552 หนึ่งในสยาม แสดงที่ โรงเรียนชุมแพศึกษา อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่น

• 2 ตอบ
  • 2169 อ่าน

9 ตุลาคม 2552  หนึ่งในสยาม แสดงที่  โรงเรียนชุมแพศึกษา อ.ชุมแพ จ.ขอนแก่น

ใกล้สิฮอดมื้อแล้ว

ไผสิไปให้กำลังใจทางวง รายงานโตแน่เด้อครับ

เผื่อพ้อหน้ากัน สิได้ทักทายถืกครับ

กลับมาแล้วเด้อพี่น้อง

บอกอย่างเดียวว่าม่วนสุด ๆ

สองคืนเต็ม ๆ เลยเด้อ เบิ่งให้สมกับการรอคอยครับ

สำหรับภาพบรรยากาศต่าง ๆ ผมมอบให้น้องวีเป็นผู้จัดการเด้อครับ

อีกไม่นานจะได้ชมภาพกันแบบเต็มอิ่มครับ

วันเปิดป้ายเหนือยกับการถ่ายรูปมากมายครับ

...