รับทำเว็บ สมุทรปราการ

รวมภาพบรรยากาศการแสดง เสียงอิสาน ประจำฤดูกาลลำปี 2555-2556 ทุกสถานที่ครับผม

• 259 ตอบ
  • 34069 อ่าน

บ่สามารถหม่นเข้าไปหน้าฮ้านได้ ถ่ายมาแค่นี้ค่ะ เป็นหลักฐานว่าไปอีหลี  ฮิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  เทิงคาแต่เต้นพร้อมค่ะ  อิอิอิ

แล้ว อันนี้พูใด๋น้อนิ ไปแต่เวน ๆ สงสัยเพินหิวข้าว  ฮิๆๆๆๆๆๆ  .......... กินนำแน ไส้กรอกน่ะ 
ปล. เสียดายหลาย ไปบ่ทันมวย เลิกก่อน ว่าจะเปรียบมวย หาเงินใช้หนี้ค่าเลขอยู่กะดาย ฮิๆๆๆๆๆๆ

อีหลี ไปแต่เว็นย่านบ่ทัน ข้าวแลงกะบ่ได้กินครับน้องแตง.....

จนว่าได้สั่น งวกซ้าย งวกขัว เอาวะ ใส้กรอกนี่หละ จัดไปเลย...เหอะ เหอะ