รับทำเว็บ สมุทรปราการ

แฟนคลับนางเอก * น้ำพุ : เทพธิดา สาละวัน *คณะหนึ่ง รุ่งทิวาอำนวยศิลป์ขอเชิญทางนี้

• 21 ตอบ
  • 13318 อ่าน

แฟนคลับนางเอกเสียงดี  *** น้ำพุ : เทพธิดา สาละวัน  ***

แห่งคณะหนึ่ง รุ่งทิวาอำนวยศิลป์ ขอเชิญทางนี้

ขอเชิญร่วมพูดคุย แสดงความคิดเห็น โพสรูปพี่น้ำพุ

และฝากข้อความไปยังพี่น้ำพุ ขอเชิญฝากกระทู้นี้ได้เลยนะครับ

"พี่น้ำพุ : เทพธิดา สาละวัน" ทั้งสวย ทั้งเสียงดี น่ารักมากๆครับ  :m035:

แฟนคลับนางเอกเสียงดี  *** น้ำพุ : เทพธิดา สาละวัน  ***

แห่งคณะหนึ่ง รุ่งทิวาอำนวยศิลป์ ขอเชิญทางนี้

ขอเชิญร่วมพูดคุย แสดงความคิดเห็น โพสรูปพี่น้ำพุ

และฝากข้อความไปยังพี่น้ำพุ ขอเชิญฝากกระทู้นี้ได้เลยนะครับ

พี่น้ำพุ ยังจำผมได้อยู่..พอเห็นหน้า

ขอขอบคุณทีมงานลูกทุ่งหมอลำดอทคอม.. พะนะ

เป็นแฟนคลับนำจักคนแหน่คับ มักเอื้อยน้ำพุและรู้จักกันตั้งแต่หนูภาร

กะยังติดตามผลงานที่รุ่งทิวาครับ รักบ่าวอิสานใต้ ร้องเพราะมากๆ คับ

:m019: มักครับ มักหลาย เป็นกำลังใจให้เด้อครับ :m016:

เป็นแฟนคลับนำจักคนแหน่คับ มักเอื้อยน้ำพุและรู้จักกันตั้งแต่หนูภาร

กะยังติดตามผลงานที่รุ่งทิวาครับ รักบ่าวอิสานใต้ ร้องเพราะมากๆ คับ

รักบ่าวอีสานใต้ ร้องได้ม่วนและเพราะอิหลีขอบอก ฟังไผร้องกะว่ามีคนนี้แหละว่าเพราะสุดแล้ว อิอิ

ติดตามผลงานมาตลอด.. :m171:

แฟนพันธ์แท้.. พี่น้ำพุเลยบ่ครับ พี่โก๋   :m096:

พี่น้ำพุน่ารัก เสียงดี ลำม่วน  ติดตามผลงานตั้งแต่อยู่หนูภารคู่พระเอกไชยาแล้ว เป็นกำลังใจให้และจะติดตามผลงานตลอดไปนะค่ะ  งานพระธาตุนาดูน จะไปชมผลงานแน่นอนค่ะ 

แม่นแล้ว..ขอบคุณรูปภาพงาม ๆ เด้อจ้า..

เป็นแฟนคลับพี่น้ำพุสวย น่ารัก เสียงดี ลำม่วน นำแหน่อีกจั๊กคนแหน่เด้อครับ

จากบ้านเหล่านาดี อุดรธานี 26/02/56

เครดิตน้องปังปอนด์ ส่งรูปมาให้คับ น่ารักๆๆ

พี่น้ำพุ สุดสวย

ยายว่างๆกะมาเฮียนน้องมากินปลาเผากันอีกเด้อคิดฮอดๆ

แฟนคลับน้องใหม่ของพี่น้ำพุ ขอรายงานตัวเป็นแฟนคลับพี่น้ำพุอีกคนนะครับ
ชื่อนายครับ ทำงานที่อ.แวงน้อย ขอนแก่นครับ

แฟนคลับน้องใหม่พี่น้ำพุขอรายงานตัวด้วยคนนะคะ
น่ารักมากค่ะ ซอดแจ้งโต้ลมหนาวซะเลยเมื่อคืน  :m019:

:m035: :m035: :m035:
 :m015: :m015: :m015:
ทั้งสวยทั้งเสียงดี ต้องยกให้คนนี้เลยจร้า

...