รับทำเว็บ สมุทรปราการ

28 ธันวาคม 2555 แสดงที่ บ้านโนนสะอาด ต.โนนสะอาด อ.บ้านดุง จ.อุดรธานี

• 3 ตอบ
  • 1830 อ่าน

รบกวนเบิ่งให้แน่ครับ
28 ธันวาคม 2555 แสดงที่ บ้านโนนสะอาด ต.โนนสะอาด อ.บ้านดุง จ.อุดรธานี

บ้านโนนสะอาด  ตำบลโนนสะอาด นี้บ่แม่นยุ อำเภอโนนสะอาดบ่ครับ  อ.บ้านดุง มีตำบลนี้ยุบ่ครับ  เบิ่งให้แน่ครับ

:m174:บ้านโนนสะอาด เป็นหมู่บ้านในตำบลบ้านชัยนะครับ ไม่ใช่ตำบลโนนสะอาด ซึ่งทางเข้า อยู่ระหว่างทางเส้นบ้านดุง - หนองเม็ก

:m174:บ้านโนนสะอาด เป็นหมู่บ้านในตำบลบ้านชัยนะครับ ไม่ใช่ตำบลโนนสะอาด ซึ่งทางเข้า อยู่ระหว่างทางเส้นบ้านดุง - หนองเม็ก

สิแม่นยุซั่นนะครับ  กะซั่นกะแก้ในคิวงานแน่เด้อ  สับสน เฮอะๆๆ

แก้ไข ให้เเล้วครับ บ้านนี้บ้านโนนสะอาด ต.บ้านชัย อ.บ้านดุงครับ เข้าผ่านบ้านงิ้ว(บ้านดุง - ทุ่งฝน-หนองเม็ก) ครับเข้าไป ๒ ก.ม. ก่ะฮอดครับ

...