รับทำเว็บ สมุทรปราการ

นุชจรี เมืองชุมแพ และไก่แก้ว ปิยวงศ์ จะกลับมาสังกัดสาวนอ้ย

• 5 ตอบ
  • 3329 อ่าน

คอยติดตามนะครับ นุชจรี เมืองชุมแพ (คนกลางนะครับกลับมาเเ้ล้ว)   และไก่แก้ว ปิยวงศ์  จะกลับมาสังกัดสาวนอ้ย     ว่าจะรับบทอะไร

เพิ่งเปิดฤดูกาลได้ไม่นานเอง คือกลับมาเร็วแท้น้อครับ

เท่าที่ผมฟังบันทึกการแสดงสดของวงน้อมเกล้าจากทีมงานนางนกเจ่า

ผมว่าผมพอเดาออกนะว่าเพราะสาเหตุอะไร :m048:

ยอมรับเลยว่าเสียงดี ลำม่วนจริงๆทั้ง 2 คนเลย

ยินดีต้อนรับกลับสาวน้อยครับ

ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังเก่า :m033: 
ดีแล้วคับสิได้มาเสริมทัพให้หลายๆ

เอ๋าเป็นกำลังใจให้เด้อครับ

คอยติดตามนะครับ นุชจรี เมืองชุมแพ และไก่แก้ว ปิยวงศ์  จะกลับมาสังกัดสาวนอ้ย     ว่าจะรับบทอะไร
อยากเห็นหน้าตาทั้งสองท่าน ไม่รู้จักจริงๆ

เพิ่นสิรับบทหยั๋งน้อคับ :m075: :m075:

...