รับทำเว็บ สมุทรปราการ

สู้ต่อไปนะครับพี่น้องแก่นนคร

• 1 ตอบ
  • 2079 อ่าน

สู้ต่อไปนะครับพี่น้องแก่นนคร
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 04:15:42 PM »
สู้ต่อไปนะครับพี่น้องแก่นนคร ผมจะทำหน้าที่ให้ดีที่สุดหางานให้ได้มากที่สุด อยากเห็นเวทีใหม่ที่ปรับปรุงอยู่เหมือนกันสีสัน เริ่ดบักคัก อ้าวถ้าราคาจ้างเราลงมากว่านี้คงดีเนอะงานคงเยอะกว่านี้มากมาย

Re: สู้ต่อไปนะครับพี่น้องแก่นนคร
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2012, 04:53:19 PM »
สู้ต่อไปนะครับพี่น้องแก่นนคร ผมจะทำหน้าที่ให้ดีที่สุดหางานให้ได้มากที่สุด อยากเห็นเวทีใหม่ที่ปรับปรุงอยู่เหมือนกันสีสัน เริ่ดบักคัก อ้าวถ้าราคาจ้างเราลงมากว่านี้คงดีเนอะงานคงเยอะกว่านี้มากมาย

พี่แน๊ทลงคิวงานให้อิหล่าแน่เด้อจ้า อิอิ 

หาบ่เห็น  ยุไสละอิหล่า

...