รับทำเว็บ สมุทรปราการ

อีกหนึ่งศิลปิน ที่มากด้วยคุณภาพใน "ศิลปินภูไท"

• 2 ตอบ
  • 2582 อ่าน

มาให้กำลังใจ ครูนิค กันครับที่เป็นอีกนึ่งแรงช่วยขับเคลื่อนผลงานกับพ่อวี ในฤดูกาลนี้

Re: อีกหนึ่งคน ที่มากด้วยคุณภาพใน "ศิลปินภูไท"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 09, 2012, 11:34:43 AM »
...

Re: อีกหนึ่งศิลปิน ที่มากด้วยคุณภาพใน "ศิลปินภูไท"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 16, 2012, 12:59:04 PM »
ขอโทษนะครับ ใช่นิคที่เป็นศิษย์เก่าโรงเรียนเมืองสมเด็จหรือเปล่าครับ ถ้าใช่รบกวนบอกให้ติดต่อคุณครูคมเพชร โนแก้ว ด้วยตามเมลล์นี้ komphet69@hotmail.com ขอบคุณหลายๆครับ

...