รับทำเว็บ สมุทรปราการ

แฟนคลับพี่อุ๊ อุไรวรรณ เชิญทางนี้เด้อคับ ^^

• 27 ตอบ
  • 6833 อ่าน

ไผมีรูปกะเอามาแชร์ได้เด้อคับ
มาช่วยกันเชียร์พี่อุ๊นำกันคับ

Re: แฟนคลับพี่อุ๊ อุไรวรรณ เชิญทางนี้เด้อคับ ^^
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2012, 02:59:03 PM »

;เมื่อวันที่12 ตุลาก็ยังเห็นพี่แกอยู่แก่นนครละครับผมเพินไปตั้งแต่ยามใด๋ครับผม ..งงเลย

Re: แฟนคลับพี่อุ๊ อุไรวรรณ เชิญทางนี้เด้อคับ ^^
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2012, 09:55:26 PM »
 :m013: :m013: :m013: :m013: สาวมากความสามารถแห่งวงการหมอลำอีกคน เก่งทั้งร้อง ลำ และเต้น เอาใจช่วยนะคะ :m004: :m004: :m004:

« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2012, 06:40:46 PM »

;เมื่อวันที่12 ตุลาก็ยังเห็นพี่แกอยู่แก่นนครละครับผมเพินไปตั้งแต่ยามใด๋ครับผม ..งงเลย

เห็นเพิ่นยุไสน้อคับ เพิ่นกะมาอยุทางพี้ก่อนตุลาเด้คับ กะได้มาซ้อมมาหยังอยุทางพี้ดนเติบล่ะคับ

« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2012, 08:50:20 AM »
ตกใจชื่อ 55 นึกว่า อ.อุ๊ อุไรวรรณ สอนเคมี -0-

« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2012, 09:05:09 AM »
ชอบตั้งแต่เธอเต้นอยู่ประถมฯ แล้ว ขอโทษเด้อค่ะ ทีแรกนึกว่าเธอเป็นสาวประเภทสองซะอีก จนได้ฟังเธอมาร้องเพลง ตอนอยู่หนูภารฯ ค่อยรู้ว่าหญิงแท้ค่ะ เต้นดี ลำดีอี่หลี เป็นกำลังใจให้อีกคนนะคะ

« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2012, 09:22:44 PM »
ชอบตั้งแต่เธอเต้นอยู่ประถมฯ แล้ว ขอโทษเด้อค่ะ ทีแรกนึกว่าเธอเป็นสาวประเภทสองซะอีก จนได้ฟังเธอมาร้องเพลง ตอนอยู่หนูภารฯ ค่อยรู้ว่าหญิงแท้ค่ะ เต้นดี ลำดีอี่หลี เป็นกำลังใจให้อีกคนนะคะ

เบลต้องขอขอบคุณแทนพี่สาวเด้อคับ
พี่อุ๊ว่า "ป้าด...ตั้งแต่อยู่ประถม กะสิบปีที่แล้ว ยังมีคนจำได้" เพิ่นดีใจหลายคับที่มีคนคอยติดตามผลงานของเพิ่น
พอดีมีโอกาสได้เปิดกระทู้นี้ให้เพิ่นดู เพิ่นกะดีใจหลายคับ

« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2012, 01:35:23 PM »

เบลต้องขอขอบคุณแทนพี่สาวเด้อคับ
พี่อุ๊ว่า "ป้าด...ตั้งแต่อยู่ประถม กะสิบปีที่แล้ว ยังมีคนจำได้" เพิ่นดีใจหลายคับที่มีคนคอยติดตามผลงานของเพิ่น
พอดีมีโอกาสได้เปิดกระทู้นี้ให้เพิ่นดู เพิ่นกะดีใจหลายคับ
จ้า ๆ ๆ บ่เป็นหยัง ค่ะ เพินกะเก่งอีหลีมีความสามารถ ไปเต้นคณะใด๋ กะแถวหน้าตลอด    วาไป ก็โดนคักอีหลีล่ะเนาะ 5555 

« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2012, 04:40:42 PM »

สวยงามมากมายจ้าเบล...คิดถึงทุกคนมากเลยยยยย

« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2012, 08:23:14 PM »
ลาออกจากงาน ไปเป็นหมอลำดีกว่า คุณแม่เดือนเพ็ญ รับโด้กะเอกแหน่เด้อ เป็นนางเอกน้อยกะได้ อิอิ

« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 10:50:48 AM »
ลาออกจากงาน ไปเป็นหมอลำดีกว่า คุณแม่เดือนเพ็ญ รับโด้กะเอกแหน่เด้อ เป็นนางเอกน้อยกะได้ อิอิ

อ้ายสองคนนี้กะจั่งแม่นคัก มาเด้อๆๆๆๆๆ ^^

« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2012, 10:53:48 AM »
คลิปเพลงเริ่ดค่ะ

Thailand travel guide