รับทำเว็บ สมุทรปราการ

เพลงใหม่ที่น่าจะซ้อม ช่วงพัก

• 1 ตอบ
  • 1960 อ่าน

เพลงใหม่ที่น่าจะซ้อม ช่วงพัก
« เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 10:38:10 AM »
เพลง ทั้งปลูกทั้งถอน ( ราชห์สีมา เพชรดาราพันธ์ )
เพลง โกรธไหลย้อน  ( น้อง ปอ เอเอฟ )
เพลง กัมนันสไตล์     ฉบับภาษาไทย

แฟนเพลงคิดว่าอย่างไร ค่ะ ช่วยอัพเดทด้วยนะค่ะ และแชร์ความคิดเห็นด้วยค่ะ

Re: เพลงใหม่ที่น่าจะซ้อม ช่วงพัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2012, 06:20:40 PM »
ผมว่าเอาเพลงที่เตือนสติ เเบบอิสาน ซิดีบ่ ครับ สาวนักเรียนตำตอ ข้าวทิพย์ ทำเป็นเเบบ การเเสดงประกอบเพลงเเบบฮาๆๆๆ เเละอีกเพลงนะครับ มนต์เพลงลูกอิสาน ของไหมไทย เพื่อเเสดงความเป็นอิสาน นะครับ ดึงความเป็นอิสาน ออกมา นักเเสดง เเก่นนคร ความสามารถหลายอยุ่เเล้ว ครับ

...