รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพ+คลิปฯ วีระพงษ์ฯ ฤดูกาล ปี2556-57-58 ถึงปัจจุบัน

• 63 ตอบ
  • 24860 อ่าน

รอตอนบ่ายเด้อค่ะ อิๆๆ

กำลังอัพฯ คลิปฯ ของน้อง ก้อยปิยะพรเด้อค่ะ ม่วนคัก อิๆๆ

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับพี่แอน  :m121: :m121:

อลังการ  เสียงดีหลายพี่ก้อย ปิยพร    ปีนี้ลำเรื่องหยังครับ

สุดยอดมากครับพี่แอน เสียดายมากอาร์มไม่ได้ไป แต่เป็นอะไรที่เยี่ยมมากครับปีนี้

ปีนี้ทีมงาน"ศิลปินภูไท"วีระพงษ์ วงศ์ศิลป์ ลำเรื่อง -ลิขิตสวรรค์-  ครับ
ขอแรงใจจากทุกท่านด้วยนะครับ

พี่แอนมีภาพอีกป่าวครับ ขอดูเยอะๆหน่อย
จัดมาเลย ครับ

:m121: :m121: :m121:

สวยมากๆเลยครับสำหรับเวทีปีนี้ สุดยอดดดด

ทั้ง เวที แสงสี การแสดง ผ่านด้วยประการทั้งปวง

:m153: :m153:เป๊ะทุกอย่าง  ชอบๆๆๆ  มากกกกกกกกกกก :m207: :m207:

...