รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพบรรยากาศ รัตนศิลป์ เปิดวง 27-10-55 บ้านพรสวรรค์ เมืองขอนแก่น by น้องอั๋น

• 54 ตอบ
  • 11395 อ่าน

ปีนี้ รัตนศิลป์ ถือว่า สุดยอดมาก ฉีกแนวจากปีที่แล้วมากเลยครับ
สไตล์การเต้น สวยงามมาก
ไม่มีอึกแล้ว คำว่า เรียบหรูดูสบาย สไตล์รัตนศิลป์
[/color]

วันหลัง จะมาคอมเม้นใหม่นะครับ ขอไปเรีบยเรียงคำพูดก่อน

คอนเส็ป การหวงแหน รักษาแผ่นดิน

โชว์วัฒนธรรมอีสาน แห่กัณหลอน

เปิดตัว เจี๊ยบ ธิติมา เพลง อสงไขย หญิง ธิติกานต์

นางเสือดาว คิดตี้

รอแฟนคลับรัตตะมาโพส  ตั้งแต่เช้าแต่ไม่มีรัยเกิดขึ้นเลย  ขอบคุณน้องอั๋นที่นำมาโพสครับ

ไม่ใช่แนวของชาย

ตัวก็ไทย ใจก็ไทย

หนูตกถังข้าวสาร

โชว์ตำนาน นาคานาคราช แห่งลุ่มน้ำโขง

โชว์ คำสาปมัสสุหรี

ขอบคุณมากๆนะครับ ที่นำภาพสวยๆมาฝากกันน ^^

ขอบคุณมากๆนะครับ ที่นำภาพสวยๆมาฝากกันน ^^
ครับ

โชว์ช่วงสุดท้าย  อีสานกู

โชว์เข้าลำเรื่อง ด้วยโชว์ ศิลามณี

ลำเรื่อง แรงรักแรงแค้น

ส่วนโสนน้อยเรือนงาม  ติดตามได้ที่ บ้านศรีฐาน อ.เมือง ขอนแก่น

ภาพงดงามอลังการมากครับ :m153: :m153: :m153:

การแสดงโชว์ เปิดวง, เปิดตัวเจี๊ยบ ธิติมา, นาคราช และศิลามณี สวยงามมากครับ :m121: :m121: :m121:

ช่วยกันแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ

สุดยอดแล้วปีนี้ พัฒนาเพื่อแฟน ๆ อย่างแท้จริง อาจมีบ้างที่ต้องปรับ แต่ค่อยเป็นค่อยไป

ชุดปีนี้สวยๆทั้งนั้นเห็นแล้วอยากไปเต้ยหน้าฮ้าน

แต่ปีนี้ดูความสว่างของไฟมันน้อยไปนะคับ

ดูจากรูปแล้ว วิเคราะห์จากรูป ยังไม่ได้ดูสดนะครับ   เรื่องเวที  โมเดิร์น มาก
1. ฉาก ดูเรียบ สบายตา  ไม่กลบชุดการแสดง  เอื้อ ต่อนักแสดง ทำให้นักแสดงเด่น โดยเฉพาะ พืื้น เป็นสีเขียว
มันตัดกับชุดการแสดง ตั้งแต่หัว จรดเท้า  เลย  มองรองเท้าแดนซ์หญิง ก็ยังเด่น
2.ถึงบางอ้อ แล้วว่า ไม่มีคานไฟ รางไฟ ด้านหน้า เขาจะทำอย่างไร  เป็นเสา นี่เอง ทันสมัยดี มาก ให้แสงสี ได้เพียงพอ คลาสสิค อีกต่างหาก
3. โชว์พญานาค  และ ศิลามณี  เป็นโชว์ใหญ่ ที่สวยงามมาก  ทำเอาขนลุกได้เลยทีเดียว

ดูจากรูปแล้ว วิเคราะห์จากรูป ยังไม่ได้ดูสดนะครับ   เรื่องเวที  โมเดิร์น มาก
1. ฉาก ดูเรียบ สบายตา  ไม่กลบชุดการแสดง  เอื้อ ต่อนักแสดง ทำให้นักแสดงเด่น โดยเฉพาะ พืื้น เป็นสีเขียว
มันตัดกับชุดการแสดง ตั้งแต่หัว จรดเท้า  เลย  มองรองเท้าแดนซ์หญิง ก็ยังเด่น
2.ถึงบางอ้อ แล้วว่า ไม่มีคานไฟ รางไฟ ด้านหน้า เขาจะทำอย่างไร  เป็นเสา นี่เอง ทันสมัยดี มาก ให้แสงสี ได้เพียงพอ คลาสสิค อีกต่างหาก
3. โชว์พญานาค  และ ศิลามณี  เป็นโชว์ใหญ่ ที่สวยงามมาก  ทำเอาขนลุกได้เลยทีเดียว

ระบบไฟที่ใช้วันเปิดวงที่อยู่บนเสาสองต้นด้านหน้า เป็นไฟสำรองที่บริษัทเอามาให้ใช้ก่อน เพราะของที่สั่งยังเข้ามาไม่ถึง คาดว่า งานไหลเรือไฟ นครพนม เป็นไฟชุดที่ทางคณะสั่งไปมาถึง และได้ใช้ แสงสีจะสวยงามและเคลียร์เวทีได้ดี โปรดติดตามต่อไป

เรื่องไฟ ยังไม่ได้จัดเต็มหรอ

ระบบไฟที่ใช้วันเปิดวงที่อยู่บนเสาสองต้นด้านหน้า เป็นไฟสำรองที่บริษัทเอามาให้ใช้ก่อน เพราะของที่สั่งยังเข้ามาไม่ถึง คาดว่า งานไหลเรือไฟ นครพนม เป็นไฟชุดที่ทางคณะสั่งไปมาถึง และได้ใช้ แสงสีจะสวยงามและเคลียร์เวทีได้ดี โปรดติดตามต่อไป
[/quoteกล้าทำ..กล้าลงทุน..อย่างนี้ถ้าไม่ปิดพักวงงานมีตลอดปี...ขอบอกที่1

...