รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพ มหกรรม(ความม่วน)เปิดฤดูกาล ๒๖ ตุลาคม อย่าพลาด!

• 33 ตอบ
  • 11402 อ่าน

บอกได้คำเดียว ว่า  "........"

อย่าลืม.....นำภาพมาฝากด้วยนะคับ.....จุ๊บๆ ฮ่าๆๆๆๆ
 :m131: :m131: :m131: :m131: :m131: :m131:

เปิดม่าน

เจ๋งคับ....ขอบคุณนะคับ แต่เอามาเบิ่งหลายๆแน่เถาะคับ อิอิ

รอก่อนแล้วกันครับทีมงานกำลังรวมภาพ ต้องขออภัยด้วยครับ

รอก่อนแล้วกันครับทีมงานกำลังรวมภาพ ต้องขออภัยด้วยครับ
ถ่ายุเด้อ

หน้าเวที (รอตกแต่งอีก)

บรรยากาศหน้าเวที

บรรยากาศ

ให้กำลังใจอยู่เด้อน้องอาร์มสิจ้างมาลำบ้านโพนอยู่เด้อ  อิอิอิ :m096: :m096: :m096: :m096:

รวมพลคน "ศิลปินภูไท"

พี่ อ็อต(บุญชรินทร์)  แม่ แต๋ว(แม่ราตรี)

เริ่มย่าว (แต่ภาพชุดนี้ไม่หน้าเติมหน้าเวทีนะครับ) คนเยอะมากมายก่ายกอง

หย่าวต่อ

หย่าวอีกหน่อย

น้องฟ้า (น้องสาวคนเล็ก)กับการโชว์เพลงที่ทำให้ตาค้างกับเพลง อารตี (โปรดตามดูหน้าเวที)

ทีมงาน พระเอกโอ๊ต พงษ์พัฒน์ เผยโฉมกับ "ศิลปินภูไท"

พระเอก ต๊ะ

พระเอกมาร์ค (น้องมาร์ค วงศ์ศิลป์)

พระเอกบิล

พระเอกฮอท พระเอกอ๊อต

พระเอกน้อย โน๊ค พงศกร

ทีมพลังสาวนำโดยนางเอกสาว ก้อย ปิยพร

ที่สุดกับลำต้อง พ่อพญา - แม่พญา

ศิลปินคุณภาพ พญาน้อย (น้อย มอไชด์) พ่อเผด็จ
และพ่อใหญ่หนหวย

ให้กำลังใจอยู่เด้อน้องอาร์มสิจ้างมาลำบ้านโพนอยู่เด้อ  อิอิอิ :m096: :m096: :m096: :m096:

ฟ้าวมาทำสัญญาจ้างไวไวเด้อครับ งานสิเต็มก่อนเด่ ฮ่าๆๆ

จากแรงใจที่ได้รับ จึงทำให้มีวันนี้ได้
ขอฝากไว้ในอ้อมใจอีกคณะนะครับ
ไม่มีท่าน  ไม่มีเรา
ต้องขออภัยด้วยที่เก็บภาพไม่ชัด เพราะกล้องหลักมีปัญหาครับ

มีคลิปบ่อ้าย

มีคลิปบ่อ้าย

คลิปเข้าไปดูที่ โพส : เฟส แฟนคลับ วีระพงษ์ วงศ์ศิลป์นะครับ

:m048: :m084: :m142: :m107: :m161:

เวทีสวย  อีกแล้ว  ใครน้อคือเก่งแท้  ออกแบบสวย ทุกปี

เวทีปีนี้เป็นการออกแบบของพ่อวีเองครับ รวมถึงฉากและอุปกรณ์ประกอบการโชว์ต้องดูโชว์จริงครับจึงจะเห็นความอลังการ

Re: ภาพ มหกรรม(ความม่วน)เปิดฤดูกาล ๒๖ ตุลาคม อย่าพลาด!
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2012, 06:22:21 PM »
มาเบิ่งต่อ

...