รับทำเว็บ สมุทรปราการ

เเจ้งวันเปิดวงสาวน้อยเพชรบ้านเเพง ปี2555-2556

• 0 ตอบ
  • 1911 อ่าน

ประกาศจากทีมงานสาวน้อยเพชรบ้านเเพงให้เเฟนหมอลำทุกท่าน ทราบนะครับ

สาวน้อยจะเปิดวงทำการเเสดง(เปิดวง) ในวันที่ 29 ตุมลาคม 2555 ที่บ้านเเพง  ต.เเพง  อ.โกสุม  จ.มหาสารคามครับ

เ่เละขอบคุณคณะกรรมการบริหาร  อ.โกสุมพิสัยนะครับสาวน้อยทำการเเสดง
วันที่ 30 ตุลาคม 2555 เทศกาลงานเเข่งเรือยาวประจำปีของอำเภอโกสุมพิสัย จ.มหาสารคาม อย่าลืมมาเป็นกำลังเเรงใจให้ทีมงานของสาวน้อยเพชรบ้านเเพงเเน่เด้อครับ

...