รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพ+คลิปฯ ทุกเรื่องราวฯ ประถมบันเทิงศิลป์ฯ จากน้องแอน

• 128 ตอบ
  • 46459 อ่าน

ขอบคุณเด้อครับ สำหรับภาพวันเปิดวงและคลิปการแสดงสด

การแสดงโดยรวมเป็นไงบ้างครับ ลำเรื่องต่อกลอนเป็นไงบ้าง

เว้าสูฟังแนเด้อ ครับบ

ลำเรื่อง ดูยังไ่ม่จบครับ แต่ถือว่าเนื้อหากำลัง เข้มข้น นักแสดง เป๊ะ สมกับฝึกซ้อมมานานหลายเดือน
เครื่องเสียง ผ่านมาก ครับ เพิ่มรถลำโพง อีก ข้างละคัน เป็น ข้างละ สองคัน
กระหื่มมมาก ครับ เมือคืนมีข้อเสียที่ เสียงไมค์ ดังขาดๆ หายๆๆ เป้นระยะ เเต่ก็ โอเค
การแสดง โดยภาพรวมผมให้ 8.5 เต้ม 10 คับ

ขอบคุณหลายๆๆ ครับที่นำมาบอกกกล่าว อยากเบิ่งแฮงๆ

เจ้าของกระทู้เดินแบบ อ้อมงาน อิอิ

ย่างอ้อมงาน เอิ้นเลาแหน่ๆๆๆๆ คนมารอเบิ่ง พี่แอน ฟ้าวๆๆๆๆ

มาทำให้อยาก แล้วหายจ้อย

เราออกจากบ้านผือ ยังบุนิ อิอิ 

5555 ว่าบาปเลา เด่วกะมาครับ

เมื่อคืนเลาคอนเซปไหนหนอ

เจ้าของกระทู้เดินแบบ อ้อมงาน อิอิ

ย่างอ้อมงาน เอิ้นเลาแหน่ๆๆๆๆ คนมารอเบิ่ง พี่แอน ฟ้าวๆๆๆๆ

สาวชุดดำ ครับ อิอิ

ขอบคุณภาพ และคลิปนะคะ สวยงาม อลังกาลดีค่ะ

สาวชุดดำ ครับ อิอิ

บ่จอบเอารุปเลามาแหน่น้องหล่า 555

คืนนี้เจอกัน ไหลเรือไฟครับ เดี๋ยวเก็บภาพมาฝาก เดี๋ยวมาติ-ชมให้ฟังเด้ออ^^

คืนนี้เจอกัน ไหลเรือไฟครับ เดี๋ยวเก็บภาพมาฝาก เดี๋ยวมาติ-ชมให้ฟังเด้ออ^^

อิจฉาคอมเม้นเตเตอร์ เฟรม หลายๆ เด้ ได้เบิ่งหมอลำ ได้เต้นก่อนพี่อีกอะคับ

อยากดูคลิปแสดงสดนะคะ่

http://www.youtube.com/watch?v=YARtw4oLeng&feature=plcp  ขอบคุณเจ้าของคลิปมาก ๆ เลยครับ :m172: :m172:

ขอบคุณมากๆนะครับผม อยากเห็นคลิปตลกเด้ สิม่วนบ่น้อครับ อิอิ

แจ่มแจ้ม......แจ่มแจ้ม เลิศศศศ

ขอบคุณครับสำหรับคลิปบางส่วน
อลังการงานสร้างมากๆๆๆ ครับ

เมื่อคืนว่าแม่นไปเบิ่ง  "หมอลำ"  จักว่าแม่นหยังดอกแดนเชอร์กะบ่เต้นท่อได่  ยางไปยางมาขึ้นทางนั้นลงทางนี้อยู่ว่าแม่นไปเบิ่งเพิ่นยางแบบโชว์ชุดเอาโลด  เพลงกะจักว่าเพลงหยังแน่บางเพลงกะบ่เคยได้ยิน  แต่ว่าเครื่องเสียงเพิ่นสุดยอดอีหลีดังม่สนเอาฮ่าย  ส่วนมากคนเพิ่นกะพากันไปเบิ่งช่วงเต้นโชว์เด้อ  เต้นโชว์จบคนกะทยอยกลับกันแล้ว 

ปล.  ความคิดส่วนตัวเด้อ

ลงก่อนเลยเด้อค่ะ เดี๋ยวแอน จะลงให้ต่อค่ะ อิๆๆ

สุดยอดเลยครับ ขนคิงลุกเลย ปีนี้ต้องไปเบิ่งแสดงสดให้ได้ ^^

เห็นในคลิปปีนี้นอกจากเต้นแล้วยังมีการถือขนไก่ออกมาทำรีวิวประกอบเพลงด้วย
บรรยากาศแบบนี้จะคล้ายๆกับวงพิณแคนแดนอีสานเมื่อครั้งอดีต

ชอบๆครับ อลังการมากๆ สมกับเป็น "ประถมหมายเลข 1" !!

หมดแล้วค้าบบบ ลงไว้ 70 ภาพ คงชอบกันนะ ^^

คุณให้คะแนน เท่าไหร่ สำหรับภาพรวมการแสดง ของประถม ฯ เมื่อคืน

อยากไปดูวันเปิดวงจังเลย คงจะสนุกมากๆเลย  เสียดายมากๆๆ เลิศเลอเปอเสอแท้น้อ  ห้าๆๆ

ลงให้อีกคลิปคับ แบบชัดๆ HD

...