รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพ+คลิปฯ ทุกเรื่องราวฯ ประถมบันเทิงศิลป์ฯ จากน้องแอน

• 128 ตอบ
  • 45556 อ่าน

เสียดายบ่ถืกวันหยุด สิถ้าเบิ่งรูปเบิ่งคลิปดอกเด้อน้องแอน

เสียดายบ่ถืกวันหยุด สิถ้าเบิ่งรูปเบิ่งคลิปดอกเด้อน้องแอน

จ้าๆๆๆ

คาดว่า เปิดวงปีนี้ คือสิเบิดฝนแล้ว
บ่เละ บ่จื้น คือซุปี
เจอกัน เบาๆๆ

อยากให้แม่ติ๋ม กุสุมา ร้องเพลงสามเพลงนี้จังเลยในฤดูการนี้อ่ะครับ
ปล่อยใจให้รักเธอ - จินตหรา พูนลาภ
เธอรับได้ไหม - จินตหรา พูนลาภ
ไม่เคยตายไปจากใจ - จินตหรา พูนลาภ

ใหญ่จ่อยไปไส ไผเห็นใหญ่จ่อยแน่ครับ

ใหญ่จ่อยไปไส ไผเห็นใหญ่จ่อยแน่ครับ
ใหญ่จ่อย ซวนบักแต๋ม มานำเด้องานแข่งเรือ ชานุมาน อย่าลืมซวนบักแต๋ม

เสียดายไปบ่ได้  วันราชการพอดี
พี่แอนถ่ายรูป  ถ่ายคลิป มาปันเบิ่งหลายๆเด้อครับ

สรุปว่า เปิดวง 25 แมนบ่ค่าพี่แอน น้อง ๆ เขาฝากถาม  แหะ ๆ ๆ

สรุปว่า เปิดวง 25 แมนบ่ค่าพี่แอน น้อง ๆ เขาฝากถาม  แหะ ๆ ๆ

แม่นค่ะ อิๆๆ

งานนี้ไปแน่นอนครับ :m004: :m131: :m131:

พ้อกันหน้าฮ้านเด้อครับพี่แอน :m096: :m096: :m096:

ถ่าเบิ่งรุปคือกันจร้า เห็นเขาว่าเริดคักๆๆ

แต่คลิบของประถมเพิ่นบ่ให้โพสในเวปนี้มั้งครับ ถ้าจำบ่ผิด

ประถมบันเทิงศิลป์  เปิดฤดูกาล

:m129: :m129: :m129: :m129:

:m129: :m129: :m129: :m129: :m129:

:m129: :m129: :m129:

:m129: :m129: :m129:

ประทับใจหลายครับ สำหรับปีนี้มักหลายๆครับ :m207: :m207: :m207: :m207: :m207:

ขอแจมด้วยไฟล์วีดิโอสั้นๆนะคับ โชว์เปิดวง "พระนเรศวร" ช่วงจบโชว์ ลงแบบ HD
ผมถ่ายไว้สวยใหญ่เป็นภาพนิ่งเดี๋ยวเอามาลงให้ดูกัน

ขอบคุณเด้อครับ สำหรับภาพวันเปิดวงและคลิปการแสดงสด

การแสดงโดยรวมเป็นไงบ้างครับ ลำเรื่องต่อกลอนเป็นไงบ้าง

เว้าสูฟังแนเด้อ ครับบ

ขอบคุณเด้อครับ สำหรับภาพวันเปิดวงและคลิปการแสดงสด

การแสดงโดยรวมเป็นไงบ้างครับ ลำเรื่องต่อกลอนเป็นไงบ้าง

เว้าสูฟังแนเด้อ ครับบ

ลำเรื่อง ดูยังไ่ม่จบครับ แต่ถือว่าเนื้อหากำลัง เข้มข้น นักแสดง เป๊ะ สมกับฝึกซ้อมมานานหลายเดือน
เครื่องเสียง ผ่านมาก ครับ เพิ่มรถลำโพง อีก ข้างละคัน เป็น ข้างละ สองคัน
กระหื่มมมาก ครับ เมือคืนมีข้อเสียที่ เสียงไมค์ ดังขาดๆ หายๆๆ เป้นระยะ เเต่ก็ โอเค
การแสดง โดยภาพรวมผมให้ 8.5 เต้ม 10 คับ

ขอบคุณภาพและคลิปนะครับ อลังการมากมายคับ

เจ้าของกะทู้ หายไปไหน งึด ตื่นๆๆๆๆ เค้ามาเฝ้ารอจอบรูปกับคลิปแล้ว

พี่แอน ด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เจ้าของกระทู้เดินแบบ อ้อมงาน อิอิ

อั่น ตลก ขะเจ้า คือถอดแบบมาจากตลกของเฉลิมพลคักเเถะครับ ตะกี้กะยายดักแด้เล่นคือกัน ....กะเเม่นล่ะเนาะ ยายลุย ยายเเด้ มาเเต่พุ่น

เจ้าของกระทู้เดินแบบ อ้อมงาน อิอิ

ย่างอ้อมงาน เอิ้นเลาแหน่ๆๆๆๆ คนมารอเบิ่ง พี่แอน ฟ้าวๆๆๆๆ

มาทำให้อยาก แล้วหายจ้อย

ย่างอ้อมงาน เอิ้นเลาแหน่ๆๆๆๆ คนมารอเบิ่ง พี่แอน ฟ้าวๆๆๆๆ

มาทำให้อยาก แล้วหายจ้อย

เราออกจากบ้านผือ ยังบุนิ อิอิ 

แม่่เนตร ฮักบ่าวอิสานใต้ เบาๆๆ

...