รับทำเว็บ สมุทรปราการ

เล็กๆน้อยๆจากเวที น้องใหม่เมืองชุมแพ ฤดูกาล 2555-2556 ครับ

• 15 ตอบ
  • 10547 อ่าน

:m159: :m141: ประกาศ ตอนนี้เวทีน้องใหม่ได้ทำการตั้งเป็นที่เรียบร้อยแล้ว :m121: :m121:

ตอนแรกว่าจะไปบ้านพักน้องใหม่ยุคราบ แต่ตอนนี้บ่ว่างแล้ววว

ถ่าเบิงวันที่ สามเด้อ เด๋วเอารุปเวทีพร้อมแสดงสดmp3 มาให้เบิงให้ฟัง คราบ

ตอนนี้ผมเองกะอยากรู้คือกันคราบว่าเป็นแบบดัย อิอิอิอิ

จัดไปคัฟ

อลังแท้คับ ถ่ายตอนซ้อมมาไห้เบิ่งนำแน่คับ :m015: :m015: :m174:

ตอนแรกว่าจะไปบ้านพักน้องใหม่ยุคราบ แต่ตอนนี้บ่ว่างแล้ววว

ถ่าเบิงวันที่ สามเด้อ เด๋วเอารุปเวทีพร้อมแสดงสดmp3 มาให้เบิงให้ฟัง คราบ

ตอนนี้ผมเองกะอยากรู้คือกันคราบว่าเป็นแบบดัย อิอิอิอิ

ขอนำจักคนเด้อคับสำหรับแสดงสด
ขอบพระคุณล่วงหน้าคับ

เวทีงามดีคับถึกไฟคือสิงาม แตฝากรูปที่นำมาติดตรงด้านล่างเด้อครับ มันสิเบิ่งลายตา

ปีนี้เวทีอลังการมากเลยครับ :m121: :m121:

ขอบคุณมากๆนะครับ ที่เอามาให้ชมกัน ขอให้งานเข้าหลายๆเด้ออ

มาแล้วว เวที น้องใหม่เมืองชุมแพ 2555-2556 ครับ

จากที่ได้ไปเห็นเวทีปีนี้น่าจะสูงกว่าปีที่แล้วน่ะครับ เวทีมี สี่ชั้น มีแคทวอกกว้างและยาวพอประมาณ ทางออกตรงกลางผ่าใหม่ และ ลาย เวทีทำออกมาได้สวยละเอียดดี แต่ต้องรอดูตกแต่งเสร็จว่าจะเป็ยยังไง เพราะปีผ่านๆมารู้สึกว่ารูปพ่อสมานบ่ค่อยเข้ากับเวที แต่ก็ถือว่าเวทีสวยและได้เห็นชุดบางส่วนก็สวยตามสไตน้องใหม่ ครับ ไงก็ยังเป็นแฟนคลับอยู่เหมือนเดิมสู้ๆ ให้ดังๆ

นี่แร่ะ   หมอลำวงใหญ่ น้องใหม่เมืองชุมแพ ของจริง

เปิดวงอยู่บ้านหนองไผ่ ผู้ใดได้ไปเบิ่งเอารูปมาลงให้เบิ่งแหน่เด้อครับ  บ่ได้กลับบ้าน 

เปิดวงอยู่บ้านหนองไผ่ ผู้ใดได้ไปเบิ่งเอารูปมาลงให้เบิ่งแหน่เด้อครับ  บ่ได้กลับบ้าน 

บ่ได้ไปดอกครับข่อยยน่ะ ไปวันที่ 3 พ.ย 55 ยุ อ.ยางตลาด จ.กาฬสินธุ์
ไผ๋ว่างกะมาม่วนนำกันเด้อครับ อิอิอิ

บันทึกมาให้ฟังแหน่เด้อบ่าวเอ็ม 

ปีนี้หมอลำเฮ็ดเวทีสู้กันอย่างคักเลยเนาะวาบ่55  แต่กะดีแล้ว เวทีสวย ทุกอย่างกะสิเริสไปเหมิด

...