รับทำเว็บ สมุทรปราการ

หมอลำ รัตนะศิลป์อินตาไทยราษฏร์ ฤดูกาล56-57

• 96 ตอบ
  • 42406 อ่าน

พี่ ต่อถ่ายคลิปได้ สวย งาม มากๆๆค่ะ

รอคอยคลิบตลก อยู่เด้อครับ อิอิ

รอคอยคลิบตลก อยู่เด้อครับ อิอิ

เอ้าๆๆ อยู่ข้างบนเด้อจ้าเบิ่งเลยค่ะ

เอ้าๆๆ อยู่ข้างบนเด้อจ้าเบิ่งเลยค่ะ

โอ้ย เฒ่าหลายหากะพ้อ 5555   ตลกโพดหละคักรัตตะ ชนะเลิศเลย เบิ่งสิบรอบกะหัวคือเก่า

ทั้งรูปแบบการโชว์และตลกปีนี้ถือว่ารัตนศิลป์ทำได้ดีมากๆเลยครับ :m121: :m121:

โอ้ย เฒ่าหลายหากะพ้อ 5555   ตลกโพดหละคักรัตตะ ชนะเลิศเลย เบิ่งสิบรอบกะหัวคือเก่า

จ้าๆๆ

จำชื่อน้องคนนี้บ่ได้แหมะค่ะ...

ผมคือหา ตลก ช่วงต่อยมวยบ่เจอ วันก่อนยังเห็นแวบๆกระทู้ใด๋น้อ

ผมคือหา ตลก ช่วงต่อยมวยบ่เจอ วันก่อนยังเห็นแวบๆกระทู้ใด๋น้อ

จ้าๆๆ หาอีกเด้อค่ะในนี้แหละค่ะ

...