รับทำเว็บ สมุทรปราการ

หมอลำ รัตนะศิลป์อินตาไทยราษฏร์ ฤดูกาล56-57

• 96 ตอบ
  • 42131 อ่าน

มาม่วนนำกันเด้อค่ะ..

ไปแท้แน่นอนครับ

นานได้เบิงแท้น้อออออออ

รอติดตามผลงานอยู่น่ะค่ะ อยากเบิ่งแล้วจ้า   :m207:  :m207:

ไปแน่นอน พี่แอน.. แล้วพ้อกัน

ไปด้วยคนนะครับ รอดูผลงานปีนี้ครับ ไม่พลาดแน่งานนี้

อยากให้ถึงวันเปิดวงเร็วๆจังเลยครับ

ไปเด้าหน้าฮ้าน หน้าเวที เด้อพี่น้องงงงงงงงงงง

บ่ได้ไป ฮือๆๆเสียดาย แต่ว่ากะ พ่อกับแม่ยุทางนั้นกะไปเบิ่งแท้น คริๆๆ

ฝากบอกหมอลำ เล่นเดิก ๆ แหน่เด้อยายแอน

กว่าสิไปฮอดกะสี่ทุ่มพุ่นหระ..คายากงานหลายโพดๆๆ

พี่คิดตี้ จัดเต็มกะเพลงเต้ย มันต์กระจาย เพลงเต้ยมีเเต่ม่วนๆ

แรงเงาก็แรงเงาเหอะ!... เจอรัตนศิลป์ฯลำเรื่องแรงรักแรงแค้น เดี๋ยวจะรู้สึก
นับถอยหลังอีก 4 วัน...
27 ตุลาคม Grand Opening Rattanasilp Show 2555
ที่บ้านพัก สำนักงานรัตนศิลป์ แล้วพบกันนะครับ

แรงเงาก็แรงเงาเหอะ!... เจอรัตนศิลป์ฯลำเรื่องแรงรักแรงแค้น เดี๋ยวจะรู้สึก
นับถอยหลังอีก 4 วัน...
27 ตุลาคม Grand Opening Rattanasilp Show 2555
ที่บ้านพัก สำนักงานรัตนศิลป์ แล้วพบกันนะครับ
:m121: :m121: :m121: :m121: :m121:

ฝากบอกหมอลำ เล่นเดิก ๆ แหน่เด้อยายแอน
เล่นเดิกๆแล้วคนที่เขาไปรอละคุณพี่....ลาเลยคะงานมันไม่ช่วยให้รวยหรอก..ไปหาความสุขกันเถอาะคุณพี่..เชื่อน้อง

กว่าสิไปฮอดกะสี่ทุ่มพุ่นหระ..คายากงานหลายโพดๆๆ

นับวันรอ เป็นตาม่วนคัก เบิ่งตัวอย่างแล้ว

เป็นกำลังใจให้รัตนศิลป์ อินตาไทยราษฎร์  ด้วยดีเสมอมา

พรุ่งนี้วันที่ 27 แล้ว ตื่นเต้นจังเลยที่จะได้ดูรัตนศิลป์เปิดฤดูกาลใหม่...ไปให้กำลังใจเยอะนะครับ :m022: :m015: :m016:

ลำสอดแจ้งบ่นิ สิได้เตรียมโตถืก

ลำสอดแจ้งบ่นิ สิได้เตรียมโตถืก
สอดแจ้งเหมือนจริงทุกประการ

วันที่ ๓ พย. งานบ้านศรีฐาน งานเปิดวิก หรืองานเจ้าภาพครับ รบกวนสอบถามครับ

มาเอค่ะ มาเต้ย นำกันค่ะ
  ป้าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด บ่ผิดหวังอิหลีเด้อค่ะ ขอปรบมือให้ ดัง ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฟ้าขาดแผ่นดิ้นปิ้นเด้อ เมือคืนนี้ ย่มตายคืนไปเลย

รอสักครู่ค่ะเดี๋ยวจัดให้ค่ะ อิๆๆ

เริดหลาย แม่ใหญ่แอน จัดคลิบตลก มาเบิ่งแหน่ เขาว่าหัวกันจนท้องแข็ง อยากเบิ่งๆ

ขอบคุณจร้า

เริดหลาย แม่ใหญ่แอน จัดคลิบตลก มาเบิ่งแหน่ เขาว่าหัวกันจนท้องแข็ง อยากเบิ่งๆ

ขอบคุณจร้า

55555555555+ ขอหาเบิ่งก่อน เด้อค่ะ อิๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผลงานอลังการ..ตระการตา...ฉันให้เธอที1 :m141: :m141: :m141:

ผลงานอลังการ..ตระการตา...ฉันให้เธอที1 :m141: :m141: :m141:

น้านๆๆๆๆ หึ้ยๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันที่ ๓ พย. งานบ้านศรีฐาน งานเปิดวิก หรืองานเจ้าภาพครับ รบกวนสอบถามครับ

ขอบอก งานรัตนศิลป์ เจ้าภาพจ้างขาด แต่จ้างไปเก็บบัตรรึป่าวไม่รู้ครับ  ประถมปีที่แล้วเก็บรึป่าวไม่รู้

ขอบอก งานรัตนศิลป์ เจ้าภาพจ้างขาด แต่จ้างไปเก็บบัตรรึป่าวไม่รู้ครับ  ประถมปีที่แล้วเก็บรึป่าวไม่รู้
ผมว่าน่าจะเป็นงานบุญกฐินนะครับ แต่ไม่รู้ว่าจะเก็บบัตรหรือเปล่าครับ

จักเด้อค่ะ แบบว่าแอนเข้าฟรี นะค่ะ อิๆๆ

Thailand travel guide