รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ขอบอกว่าชุดปีนี้สวยมากๆ แตกต่างอย่างที่ไม่เคยเห็นบนเวทีสาวน้อยในปีที่ผ่านมา

• 4 ตอบ
  • 2848 อ่าน

:m177: จากการไปเยี่ยมทีม ดีไซน์ชุดทีมตัดเย็บของทีมงานวงสาวน้อยแล้ว ขอบอกว่าชุดปีนี้สวยงามมากๆจากที่ไม่เคยเห็นบนเวทีสาวน้อย ชุดยังใช้บริการครู ปอ ท่าพระเช่นเดิม แต่ทีมดีไซน์ ตัดเย็บ ที่ร่วมงานกับครูปอนั้นคือบุคลากรจาก วงสาวน้อยของเรานี่เอง นั้นคือ พี่อ๊อฟ วโรดมณ์ และ พี่โอ๊ต จากสาวน้อย ที่ย้ายมาจากแก่นนคร ยอมรับฝีมือการออกแบบ การตัดเย็บของพี่ๆ2คนนี้เลย ชุดผู้ชายแปลกตา ชุดผู้หญิงสวยหวาน เปรี้ยวๆ ขอบอกว่าไม่เสียดายเวลาเลยที่ลงมาจากกรุงเทพเพื่อจะมาเยี่ยมพี่ๆเค้าๆ รับประกันได้เลยว่าไม่ผิดหวังแน่นอนยังงัยฝากเป็นกำลังใจให้บุคลากรสาวน้อยด้วยน่ะครับ

บ่แม่นทีมงานขอนแก่นนิรมิต เข้าไปช่วยดูบ้อครับ คือเห็นเพิ่นโพสแจ้งอยู่

บ่แม่นทีมงานขอนแก่นนิรมิต เข้าไปช่วยดูบ้อครับ คือเห็นเพิ่นโพสแจ้งอยู่
พี่ๆทางขอนแก่นนิรมิตรตัดชุดลำ ชุดฟ้อนครับ ส่วนทางครู ปอ ท่าพระ พี่ออฟ  พี่โอ๊ต ตัดชุดแดนซ์ครับแต่ก็มีบ้างที่เจอกันก็คุยๆกันอยู่ครับแต่ช่วงนี้ทั้งสองทีมต่างเร่งงานเพื่อวงสาวน้อยอยู่เป็นกำลังใจให้ด้วยน่ะครับ

...