รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ภาพ+คลิป ระเบียบฯ ฤดุกาล 58-59 จากน้องแอน สาวสารคาม

• 494 ตอบ
  • 81458 อ่าน

ไอ้ย่ะ...ฮักบ่าวนักดนตรีแล้วเด้อ.......จอง จอง แล้วกะจอง ฮ่าๆๆๆๆๆ

ผู้อยู่เบื่องหลังของความสวยงามของเวทีระเบียบปีนี้ครับ

ขอบคุณ พี่แอนและหนุ่มเมืองมหา หลายๆครับสำหรับภาพบรรยากาศพร้อมด้วยความประทับใจที่นำมาฝาก แต่เบิ่งในรูปกะสุดยอดแล้ว อยากชมผลงานระเบียบด้านหน้าเวทีเด้ครับ แต่บ่มีเวลาได้ไปเบิ่งนำคะเจ้า ทางนี้กะติดงานแสดง บ่ค่อยได้ไปอีสานเฮา แต่กะดีใจที่มีแฟนเพลงแฟนหมอลำเอามาฝากนำเว็บ พอได้ติดตามข่าคราวหมอลำบ้านเฮาครับ ชุดสวยครับระเบียบปีนี้ อลังกาลกว่าทุกปีเลยเนาะเอื้อย

นี่แหละเขาเรียกว่า มืออาชีพ ขอปรบมือดัง ๆๆๆ ให้เอื้อยแอนคนสวย จาก angel gang

แอนจะเริ่มลงแล้วเด้อค่ะ บาดนี้ อิๆๆ

:m207: :m207: :m207: :m207: :m207: :m207: :m107: :m107: :m107: :m107:งามๆๆครับ ขอบคุณภาพงามๆเด้อครับอ้ายชาย ถึงบ่ได้ไปเบิ่งกะวำไปเบิ่งละประทับใจหลายครับ.

Thailand travel guide