รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ติชมผลงานการแสดง คณะ "เพชรอีสาน" ได้ที่นี่ คัฟ

• 4 ตอบ
  • 3146 อ่าน

ติชมผลงานการแสดง คณะ "เพชรอีสาน" ได้ที่นี่ คัฟ
1. ติชมอย่างสุภาพ เพื่อการพัฒนา ปรับปรุง
2. แนะนำ ได้คัฟ

Re: ติชมผลงานการแสดง คณะ "เพชรอีสาน" ได้ที่นี่ คัฟ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 10:13:13 AM »
1. ติชมอย่างสุภาพ เพื่อการพัฒนา ปรับปรุง
2. แนะนำ ได้คัฟ
เดียวผมขอดูผลงานวันที่ 30 พ.ย. 55 นี้ก่อนนะครับเดียวกับมาติชมนะ

Re: ติชมผลงานการแสดง คณะ "เพชรอีสาน" ได้ที่นี่ คัฟ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 01:41:28 PM »
ช่วงโชว์คับ โดยเฉพาะโชว์4ภาคกับเพลงโชว์ นอกนั้นokแล้วคับ เป็นกำลังใจให้นะคับ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 07, 2012, 09:02:44 PM »
ช่วงโชว์คับ โดยเฉพาะโชว์4ภาคกับเพลงโชว์ นอกนั้นokแล้วคับ เป็นกำลังใจให้นะคับ
งงครับ ช่วยอธิบายหน่อยครับ ช่วงโชว์ดีหรือไม่ดี หรือยังไงครับ

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 17, 2012, 12:45:34 PM »
งงครับ ช่วยอธิบายหน่อยครับ ช่วงโชว์ดีหรือไม่ดี หรือยังไงครับ
ช่วงโชว์ก็ดีกว่าปีก่อนนี้นะคับ แต่เพลงโชว์ทำไมไม่เลือกเอาเพลงใหม่ๆเหมือนวงอื่น มาโชว์คับ และโชว์4ภาค คนมันน้อยเวทีใหญ่มาก มันไม่สมกับเวทีคับ ทำให้คนดูหงอย

...