รับทำเว็บ สมุทรปราการ

อยากให้วีระพงษ์เต้ยเพลงใด๋แหน่ฤดูกาลนี้ แสดงความคิดเห็นได้เด้อพี่น้อง

• 9 ตอบ
  • 3082 อ่าน

แสดงความคิดเห็นกันเยอะๆๆนะคับ

ผู้หญิงก่ะต้องลำเพลินสลับเต้ย
ผู้ชาย เพลงพี่ไหมไทย

ผู้หญิงก่ะต้องลำเพลินสลับเต้ย
ผู้ชาย เพลงพี่ไหมไทย

ดอกอ้อกะมนต์แคนเด้ออย่าพลาด จักเพลง ม่วนๆๆหลายเพลงคัก เช่น เอารักมาให้เหมือนพาใจมาเจ้บ ฮักสามเศร้าเฮาสามคน ฮิ้วววววววววววว

ปลาค้อใหญ่เวอร์ชั่นมนต์แคน+ห่วงเจ้าผู้สาวเพิ่น

เพลง สาวนักเรียนตำตอ
เพลงข้อมูลมากไม่อยากรักครับผม(เพราะเพลงนี้ยังไม่เคยเห็นวงวีระพงษ์เล่นเลยครับ)

เต้ยเพลง "มักอ้ายหลายอีหลี"

ให้กับคนตั้งกะทู้ และผู้ดูแลบอร์ด จั่งแม่น

ม่วนๆทุกเพลงครับ  โหลดไปฟัง ในรถ ม่วนๆๆ  ครับ
เป็นแรงใจให้เด้อครับ

ลองเสนอดูมั่ง แต่เพลงเต้ยที่ผมเสนอส่วนมากจะเป็นเพลงเก่าๆที่ผมชอบนะ  :m049:

1. วาสนาคนจน - สาธิต ทองจันทร์

2. หนุ่มนาสัญญาน้อง - ไก่ฟ้า ดาดวง

3. เอิ้นหาน้องแดง - สมโภชน์ ดวงสมพงษ์

4. สะอื้นอวยพร - เฉลิมพล มาลาคำ

5. สาวน้ำพองร้องไห้ - เวอชั่นชองแม่นิด น้องใหม่ เมืองชุมแพ

6. อดีตรักทุ่งดอกจาน - ศิริพร อำไพพงศ์

7. น้องบ่เคย - ดวงเดือน ขยายวงค์

8. สายตาพิฆาต - พิมใจ เพชรผลาญชัย

เพลงเต้ยคู่ ชายและหญิง
9. ฮักน้องอย่าซุนคิง - ดาว บ้านดอน vs พิมใจ เพชรผลาญชัย

ให้เลือกเอานะ ไม่ใช่เต้ยแต่เพลงเก่าทั้งหมด  :m187:

อยากรู้ว่าแต่ละเพลงน่าสนใจมากแค่ไหน ลองหาดูหาฟังในยูทูบก่อนได้นะ

:m022: :m004:เพลงได๋กะได้ครับ ว่าตะเต้ย ม่วนเหมิดครับ :m129:

พระเอกแม็ก วงศิลป์ เต้ย เอารักมาให้เหมือนพาใจมาเจ็บ มนต์แคน แก่นคูณ
นางเอกก้อย ปิยะพร เต้ย นับวันจะห่างเหิน ศิริพร อำไพพงษ์
พ่อน้อยมอไซค์ ปลากแดก ไหมไทย
คนที่เป็นกุมหมื่น ร้องเพลง คิดฮอดปลาเข็ง เฉลิมพล มาลาคำ
พระเอกอ็อด กล่อมนางนอน สาธิต ทองจันทร์

...