รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ฝากรายการแสดงเพลงโชว์ปี 55-56 นะครับติชมได้

• 2 ตอบ
  • 2930 อ่าน

การแสดงปีนี้สิเป็นจั่งได่กะได้เป็นแค่ผู้คาดหวังในสิ่งที่อยากให้เป็น บ่ว่าจั่งได้ก็สิคอยดูเด้อครับ
เป็นกำลังใจนำผู้อนุรักษ์ศิลปวัฒนธรรมอีสาน

Re: ฝากรายการแสดงเพลงโชว์ปี 55-56 นะครับติชมได้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2012, 08:58:50 AM »
ฝากนำแหน่เด้อครับปรับเอาให้เข้ากับวงที่สุด อาจบ่จำเป็นต้องใช้เพลงที่เสนอไปก้ได้เพราะเพลงในอนาคตความดังมันไม่นิ่ง จั่งได๋กะสู้ๆเด้อครับ สิถ่าเบิ่งเด้อครับ

...