รับทำเว็บ สมุทรปราการ

M-150 15 ปี ลูกทุ่งซุปเปอร์โชว์@อินดอร์สเตเดี่ยม หัวหมาก กรุงเทพฯ 18.8.55

• 366 ตอบ
  • 35251 อ่าน

ต่อ

อีกครับ

สุดท้ายแล้วครับ

หมดแล้วครับพี่น้อง......ผม  ห้าร้อยรูป จากพันสามร้อยกว่ารูปครับ

ใช้เวลาในการโพสยาวนานกันเลยทีเดียว ช่วงนี้งานยุ่งยากมากมายมหาศาล เลยช้าไปนิดนึงครับ

ภาพช่วงท้ายๆ ไม่ค่อยคมชัดเท่าไรนะครับ เพราะโพสขึ้นเวปโดยตรง ไม่ได้ฝากรูปแล้วเอามาโพส

ทำให้คุณภาพของภาพแต่ต่างกันพอสมควร....

ขอได้รับความสุขจากการชมภาพบรรยากาศนะครับ

และก็ขอขอบคุณ M-150 ผู้จัดคอนเสิร์ต ดี ดี แบบนี้ มาให้ชมกันครับ

ครั้งหน้าถ้ามีอีก ไม่พลาดแน่นอนครับผม....เจอกันหน้าเวทีริงไซต์แน่นอน

ขอบคุณ ท่านนายก อบต.  ที่รังสรรค์ภาพสวยงามมาให้ชม  กับคอนเสิืร์ตระดับประเทศที่น่าประทับใจ อีกคอนเสิร์ตหนึ่ง  ไปสัมผัสบรรยากาศมาเช่นกัน   แดนเซอร์ M-150 อลังการจริงๆๆครับพี่น้อง เกรดเดียวกับแดนซ์ก๊อต จักรพันธ์ เลยทีเดียว

ขอบคุณมากๆครับน้องมง --> ภาพสวยมากๆ ๆ

อยากไปดูแต่งานรัดตัว.. ต้องรอดูจากน้องมงนี่หละ

หมอลำมา กทม. พ้อกันเด้อครับ

*ปล.มาถ่ายงานขึ้นบ้านใหม่ให้แนเด้อครับ
  :m129:

เจอคลิปตัวอย่างมา 1  คลิป

ขอบคุณมากๆครับน้องมง --> ภาพสวยมากๆ ๆ

อยากไปดูแต่งานรัดตัว.. ต้องรอดูจากน้องมงนี่หละ

*ปล.มาถ่ายงานขึ้นบ้านใหม่ให้แนเด้อครับ

ยินดีครับพี่ต้า มื่อใด๋ฤกษ์งามยามดี กะบอกมาได้เลยเด้ออ้ายเด้อ ขอล่วงหน้าแบบยาวๆ แหน่กะดี

งานผมรัดโตขนาด....วันที่คอนเสิร์ตเล่นผมกะไปประชุมอยู่พัทยาทั้งอาทิตย์ ว่าแต่สิกลับมาบ่ทันแล้ว

สวดท้ายกะทันจนได้ มาฮอด กรุงเทพกะฝนตกใส่อีกบาดนิ เกือบบ่ได้ไปเบิ่ง ดีหนาที่เผิ่นกะเลื่อนเวลาให้นำ

เป็นอีหยังที่สวดยอดหลาย บ่แน่ ปีต่อๆ ไปเผิ่นอาจสิจัดลายนี้อีกกะได้ ย่อนว่าผลตอบรับดีมากมายมหาศาล

เสียดายที่ผู้เกี่ยวข้องได้ลงความเห็นร่วมกันแล้ว ว่าบ่สามารถนำภาพที่บันทึกไว้ เฮ็ดออกมาขาย เผิ่นติดปัญหาหลายอย่าง

แต่กะสิเอามาให้เบิ่งทางช่องแฟนทีวี และวันสำคัญๆ อยู่ นำเบิ่งต่อไปครับผม.....

ปล.งานขึ้นบ้านใหม่ ได้หมอลำคณะใด๋มางันน้อ เป็นตาได้เต้ยซอดแจ้งบ่อ้าย เหอะ เหอะ

ยินดีครับพี่ต้า มื่อใด๋ฤกษ์งามยามดี กะบอกมาได้เลยเด้ออ้ายเด้อ ขอล่วงหน้าแบบยาวๆ แหน่กะดี

งานผมรัดโตขนาด....วันที่คอนเสิร์ตเล่นผมกะไปประชุมอยู่พัทยาทั้งอาทิตย์ ว่าแต่สิกลับมาบ่ทันแล้ว

สวดท้ายกะทันจนได้ มาฮอด กรุงเทพกะฝนตกใส่อีกบาดนิ เกือบบ่ได้ไปเบิ่ง ดีหนาที่เผิ่นกะเลื่อนเวลาให้นำ

เป็นอีหยังที่สวดยอดหลาย บ่แน่ ปีต่อๆ ไปเผิ่นอาจสิจัดลายนี้อีกกะได้ ย่อนว่าผลตอบรับดีมากมายมหาศาล

เสียดายที่ผู้เกี่ยวข้องได้ลงความเห็นร่วมกันแล้ว ว่าบ่สามารถนำภาพที่บันทึกไว้ เฮ็ดออกมาขาย เผิ่นติดปัญหาหลายอย่าง

แต่กะสิเอามาให้เบิ่งทางช่องแฟนทีวี และวันสำคัญๆ อยู่ นำเบิ่งต่อไปครับผม.....

ปล.งานขึ้นบ้านใหม่ ได้หมอลำคณะใด๋มางันน้อ เป็นตาได้เต้ยซอดแจ้งบ่อ้าย เหอะ เหอะ

อยากเบิ่ง อยากฟัง คณะได๋ได้เบิดครับ สิเปิดให้ฟัง

บ่มีเงินจ้างดอกครับ.. ให้น้องมง มาร้องเพลงให้ฟังกะพอใจแล้วครับ

* อยากฟังเพลงปลาค้อใหญ่ ร้องได้บ่น้อครับ

ร้องได้เหมิด สุเพลงหละพี่ต้า อย่าให้ผมได้จับไมค์กะแล้วกัน ครองไมค์ถาวร ตั๊วะ

ได้จับแล้วบ่มีวางเด้อ ซุมแฟนคลับเสียงอิสาน อีก เหมิดสุคนหละอ้าย ยาดกันดีคือหยังนิ

แล้วกะร้องได้เหมิดสุเพลง เหมิดสุแนวคือกันครับผม....เหอะ เหอะ

ไอซ์  ศรันยู  ร้องเพลงลูกทุ่ง

ขอบคุณครับ ภาพสวยงาม อลังการหลายๆครับ

:m107: :m107: :m107:

กอดคนนอกใจ +  คิดฮอดกอดบ่ได้

สำหรับท่านที่ติดกล่อง GMMZ นะครับ

ทางช่องจะนำบันทึกการแสดงสดคอนเสิร์ต M-150 15 ปีลูกทุ่งซุปเปอร์โชว์ มาออกอากาศอีกครั้ง

วัน อาทิตย์ ที่ 2 กันยายน 2555 เวลา 18.00 - 20.00 น. ช่อง 000 เด้อพี่น้องเด้อออออ

ส่วนไผบ่มี กะอดครับผม เหอะ เหอะ เซ็งเลยงานนี้ข่อย อดตามระเบียบ

สำหรับท่านที่ติดกล่อง GMMZ นะครับ

ทางช่องจะนำบันทึกการแสดงสดคอนเสิร์ต M-150 15 ปีลูกทุ่งซุปเปอร์โชว์ มาออกอากาศอีกครั้ง

วัน อาทิตย์ ที่ 2 กันยายน 2555 เวลา 18.00 - 20.00 น. ช่อง 000 เด้อพี่น้องเด้อออออ

ส่วนไผบ่มี กะอดครับผม เหอะ เหอะ เซ็งเลยงานนี้ข่อย อดตามระเบียบ

อดเหมือนกัน  แต่ไม่ต้องเสียดายไปหรอก นายกอบต.เพราะเราได้ไปดูสดหน้าเวที กันมาแล้ว  555

ปล.แต่ก็อยากดูอยู่นะ มุมกล้องหลายๆๆมุม ดูตัวอย่างแล้วมันยิ่งใหญ่อลังการมากเลย เวทีมุมบน โคตะระใหญ่อลังการมาก

อยากเบิ่งหลาย บ่แม่นสิได้ไปซื้อกล่องมาต่อเพื่อการนี้บ่น้อ....55

...