รับทำเว็บ สมุทรปราการ

11 สิงหาคม 2555 / 7 สีคอนเสริ์ต พ่อพญาใหญ่วีระพงษ์ วงศ์ศิลป์

• 5 ตอบ
  • 3406 อ่าน

11 สิงหาคม 2555 / 7 สีคอนเสริ์ต  พบกับ
พ่อพญาใหญ่วีระพงษ์ วงศ์ศิลป์
พร้อมทีมงาน ขอตอนรับแฟนคลับด้านหน้าเวทีที่เ็ซ็นทรัลพระราม 2 ครับ
: พระเอกน้อย       รายงาน

ปาดๆๆๆสะมาเลิศแท้ เดี๋ยวจะคอยชมหน้าจอทีวีเด้อ

แฟนเพลงพ่อพญาวีระพงษ์หลายอีหลี ครับ มา 7 สีคอนเสิร์ต ครั้งที่แล้ว พวงมาลัยเต็มเลย ผมดีใจหลาย  เต้ยลูกเดียว มรดกอีสานของแท้ เสน่ห์อีสาน

เดี๋ยวจะรออยู่หน้าทีวีนะครับผม

ไปให้กำลังใจเพิ่นหลายๆๆเด้อไผไปได้กะดาย

ดูหน้า ทีวี แล้วครับ เสียดาย นักร้อง ค่ายเพิ่นมาหลายโพด อิอิ กะเลยได้ร้องคนละเพลง

นักร้องมี ดาว มยุรี,เอ็ม(จำชื่อจริงไม่ได้),ดำรงค์ วงศ์ทอง,
วีระพงษ์ วงศ์ศิลป์,น้องผึ้ง บึงสามพัน,บุญตา เมืองใหม่

ได้ร้องกันคนละเพลง และ
คุณพ่อวีระพงษ์ วงศ์ศิลป์ ได้ร้องเพลง" ฝัน "เพลงชุดใหม่ล่าชุด เป็นเพลงช้า เพราะๆ จากคุณพ่อ ผมก็นึกว่าจะได้ฟังกลอนลำม่วนๆหย่าวๆอิอิ

และตอนที่ พี่นํ้า พี่เชียร์ พิธีกร 7 สีคอนเสิร์ต ได้แจกเสื้อ หนัง คืนวันเสาร์ ถึงเช้าวันจันทร์ พี่มาร์ค วงศ์ศิลป์ ของเราก็ได้ร่วมตอบคำถาม รับเสื้อด้วยๆ อิอิ

...