รับทำเว็บ สมุทรปราการ

ปีจะมาถึง2555-2556 การสร้างสรรค์รูปแบบหน้าเวทียังเป็นน้องอาร์มผู้เก่าเด้อครับ

• 10 ตอบ
  • 4314 อ่าน

มาส่อยเป็นกำลังใจให้กับน้องอาร์ม เพื่อนเป็นกำลังใจในการออกแบบเวที ให้สวยงามกันเด้อครับ (สำหรับเวทีปีนี้ก็ออกแบบบเสร็จสมบูรณ์ แล้วนะครับแต่ทางวงขอสงวนศิษไว้นะครับ เราจะไม่เอามาลงให้ดู เพื่อนเป็นกำลังใจให้ทีมงานมีกำลังใจ ต่อสู้ กะไปให้กำลังแรงใจเป็นแฟนคลับสาวน้อยกันไปโดนๆๆๆๆๆ  เด้อครับ  จากน้องอาร์ม สาวน้อยเพชรบ้านแพง)

ครับ เดี่ยวคงได้รับชมเเน่นอนครับ รูปแบบเวทีที่สวยงามคือเก่าครับ

พรีเซ๊นเจ้าของอย่าคักน้อคับน้องอาร์มฮิๆๆ

ครับผม กระธรรมดาละเนาะครับ 555555555555++++++  ล้อเล่นเด้อครับ  กะมาขอกำลังใจนะครับ  ขอบคุณหลายๆๆ เด้อครับที่เข้ามา  ตอบกระทู้ เด้อ

มาร่วมกันออกแบนะครับ[/glow]

ป้าด...เก่งอีหลีเนาะอาร์มหมู่เฮาหนิ  สุดยอดอีหลีเพื่อน

นัดนี้เอง ทำไรที่ไหน น้อตอนนี้ คืดฮอดเพื่อนทุกคนคือเก่าเด้อ มีโอกาศกะมาเล่นขอนแก่น เด้อ เอาเบอร์อาร์ม ที่หน้าบอด สาวน้อยเด้อมันมีอยู่หนั้น หาเบิ่ง

ได้ครับเพื่อน...คิดฮอดคือกัน อาร์มเพื่อนรักเรานี่เก่งอีหลีเนาะ  สุดยอด ๆ ตอนนี้นัททำงานในมินิมาร์ท C-BAC ทำรองานอื่นอยู่เขายังไม่เรียกตัวอ่ะครับ  ยังไงนัทของเป็นกำลังใจให้ตลอดเด้อเพื่อน  สร้างสรรค์ผลงานออกมาให้เราดูเรื่อย ๆ นะครับ  คิดฮอด ๆ ๆ ๆ ๆ

มาส่อยเป็นกำลังใจให้กับน้องอาร์ม เพื่อนเป็นกำลังใจในการออกแบบเวที ให้สวยงามกันเด้อครับ (สำหรับเวทีปีนี้ก็ออกแบบบเสร็จสมบูรณ์ แล้วนะครับแต่ทางวงขอสงวนศิษไว้นะครับ เราจะไม่เอามาลงให้ดู เพื่อนเป็นกำลังใจให้ทีมงานมีกำลังใจ ต่อสู้ กะไปให้กำลังแรงใจเป็นแฟนคลับสาวน้อยกันไปโดนๆๆๆๆๆ  เด้อครับ  จากน้องอาร์ม สาวน้อยเพชรบ้านแพง)

เป็นกำลังใจให้เด้อครับ

สมัคเปนแด๊นซ์เซอร์ด้ายบ่ครับ :m096: :m096: :m096: :m096:

เป็นกำลังใจให้เด้อ สาวน้อย เจอกันที่งานงิ้วกระนวนคับ

...